AT-SPLX10 - Module quang Allied Telesis 1000LX SFP, LC, SMF, 1310 nm, 10km

AT-SPLX10 - Module quang Allied Telesis 1000LX SFP, LC, SMF, 1310 nm, 10km

Mã sản phẩm: AT-SPLX10
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị

Module quang Allied Telesis AT-SPLX10

Allied Telesis Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: AT-SPLX10 ?

Có 20 câu hỏi / bình luận:
B
Bình
đánh giá 5 sao
Báo giá gấp em 25c module quang Allied Telesis AT-SPLX10 nhé
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX SFP, LC, SMF, 1310 nm, 10km đã được gửi đến mail của bạn

V
Huyền Vy
đánh giá 5 sao
Dùng module quang Allied Telesis AT-SPLX10 lắp vào Switch quang 24 Ports Allied Telesis AT-x950-28XSQ kết nối với đầu còn lại dùng module quang Cisco GLC-LH-SMD lắp vào Switch Cisco WS-C2960+24PC-L có được không bạn?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Dùng module quang Allied Telesis AT-SPLX10 lắp vào Switch quang 24 Ports Allied Telesis AT-x950-28XSQ kết nối với đầu còn lại dùng module quang Cisco GLC-LH-SMD lắp vào Switch Cisco WS-C2960+24PC-L được bạn nhé

V
Viên
đánh giá 5 sao
Mua 15c module quang Allied Telesis AT-SPLX10 giá bao nhiêu ạ?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX SFP, LC, SMF, 1310 nm, 10km đã được gửi đến mail của bạn

L
Duy Linh
đánh giá 5 sao
Cty e đang dùng Switch Allied Telesis AT-x530-28GTXm-00, cần mua module chạy cho cho nó, không biết module quang Allied Telesis AT-SPLX10 này có dùng được không ạ?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX SFP, LC, SMF, 1310 nm, 10km tương thích với Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x530-28GTXm-00 20 Ports 10/100/1000T, 4 Ports 100M/1/2.5/5G stackable, 4 SFP+ ports bạn nhé

N
Nhật
đánh giá 5 sao
Xin báo giá 50c Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 nhé
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX SFP, LC, SMF, 1310 nm, 10km đã được gửi đến mail của bạn

X
Xuân
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 chạy cho con Switch Allied Telesis AT-x950-28XTQm được không ad?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX SFP, LC, SMF, 1310 nm, 10km dùng cho Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x950-28XTQm 24-port 1/2.5/5/10G copper stackable switch with 4 x 40G/100G QSFP+/QSFP28 ports, a XEM bay, and dual hotswap PSU and Fan bays được bạn nhé

N
Nhung
đánh giá 5 sao
Dùng module quang Allied Telesis AT-SPLX10 để kết nối giữa 2 switch có khoảng cách 5km được không bạn?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Dùng module quang Allied Telesis AT-SPLX10 để kết nối giữa 2 switch có khoảng cách 5km được vì Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX SFP, LC, SMF, 1310 nm, 10km có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km

B
Bằng
đánh giá 5 sao
Một đầu dùng module quang Allied Telesis AT-SPLX10 cắm vào switch Allied Telesis AT-GS980M/52, đầu kia dùng module quang Aruba J4859D cắm vào Switch Aruba JL253A thì có kết nối với nhau được không bạn?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Một đầu dùng module quang Allied Telesis AT-SPLX10 cắm vào Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-GS980M/52, đầu kia dùng module quang Aruba J4859D cắm vào Thiết bị chuyển mạch Aruba JL253A thì có kết nối với nhau được bạn nhé

D
Đoàn
đánh giá 5 sao
Báo giá mình 1c Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x530L-28GPX 24 Ports PoE+, 4 SFP+ Uplink và 30 cái module quang Allied Telesis AT-SPLX10 vào mail nhé
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá 1c Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x530L-28GPX 24 Ports PoE+, 4 SFP+ Uplink và 30 cái module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX SFP, LC, SMF, 1310 nm, 10km đã được gửi đến mail của bạn

T
Thiều
đánh giá 5 sao
Dùng module quang Allied Telesis AT-SPLX10 kết nối với Module quang Allied Telesis AT-SPSX được không bạn?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Không thể dùng module quang Allied Telesis AT-SPLX10 kết nối với Module quang Allied Telesis AT-SPSX được bạn nhé vì Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 là module single mode còn Module quang Allied Telesis AT-SPSX là module Multi Mode,

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.