AT-SPEX - Module quang Allied Telesis 1000SX SFP, LC, MMF, 1310 nm

AT-SPEX - Module quang Allied Telesis 1000SX SFP, LC, MMF, 1310 nm

Mã sản phẩm: AT-SPEX
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SPEX là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SPEX được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-SPEX khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-SPEX được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm AT-SPEX với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Allied Telesis AT-SPEX

Allied Telesis Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPEX ?

Có 19 bình luận:
Q
Quang
đánh giá 5 sao
Mua 28c module quang Allied Telesis AT-SPEX giá bao nhiêu ạ?
25 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá module quang Allied Telesis AT-SPEX 1000SX SFP, LC, MMF, 1310 nm đã được gửi đến mail của bạn

L
Long
đánh giá 5 sao
Dùng module quang Allied Telesis AT-SPEX lắp vào Switch quang 24 Ports Allied Telesis AT-x950-28XSQ kết nối với đầu còn lại dùng module quang Cisco Cisco SFP-10G-LRM lắp vào Switch Cisco WS-C2960XR-24TD-I có được không bạn?
25 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Dùng module quang Allied Telesis AT-SPEX lắp vào Switch quang 24 Ports Allied Telesis AT-x950-28XSQ kết nối với đầu còn lại dùng module quang Cisco Cisco SFP-10G-LRM lắp vào Switch Cisco WS-C2960XR-24TD-I được bạn nhé

D
Đạt
đánh giá 5 sao
Xin báo giá 20c Module quang Allied Telesis AT-SPEX nhé
25 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá module quang Allied Telesis AT-SPEX 1000SX SFP, LC, MMF, 1310 nm đã được gửi đến mail của bạn

D
Doanh
đánh giá 5 sao
Cty e đang dùng Switch Allied Telesis AT-x530-28GTXm-00, cần mua module chạy cho cho nó, không biết module quang Allied Telesis AT-SPEX này có dùng được không ạ?
25 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1000SX SFP, LC, MMF, 1310 nm tương thích với Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x530-28GTXm-00 20 Ports 10/100/1000T, 4 Ports 100M/1/2.5/5G stackable, 4 SFP+ ports bạn nhé

D
Đoàn
đánh giá 5 sao
Báo giá gấp em 25c module quang Allied Telesis AT-SPEX nhé
25 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá module quang Allied Telesis AT-SPEX 1000SX SFP, LC, MMF, 1310 nm đã được gửi đến mail của bạn

K
Kiều
đánh giá 5 sao
Dùng module quang Allied Telesis AT-SPEX kết nối với Module quang Allied Telesis AT-SPSX được không bạn?
1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Không thể dùng module quang Allied Telesis AT-SPEX kết nối với Module quang Allied Telesis AT-SPSX được bạn nhé vì bước sóng của Module quang Allied Telesis AT-SPEX là 1310nm còn Module quang Allied Telesis AT-SPSX là 850nm

K
Kiên
đánh giá 5 sao
Báo giá mình 1c Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x530L-28GPX 24 Ports PoE+, 4 SFP+ Uplink và 30 cái module quang Allied Telesis AT-SPEX vào mail nhé
1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá 1c Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x530L-28GPX 24 Ports PoE+, 4 SFP+ Uplink và 30 cái module quang Allied Telesis AT-SPEX đã được gửi đến mail của bạn

H
Huệ
đánh giá 5 sao
Một đầu dùng module quang Allied Telesis AT-SPEX cắm vào switch Allied Telesis AT-GS980M/52, đầu kia dùng module quang Aruba J9152D cắm vào Switch Aruba JL253A thì có kết nối với nhau được không bạn?
1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Một đầu dùng module quang Allied Telesis AT-SPEX cắm vào switch Allied Telesis AT-GS980M/52, đầu kia dùng module quang Aruba J9152D cắm vào Switch Aruba JL253A thì có kết nối với nhau được bạn nhé

T
Tình
đánh giá 5 sao
Dùng module quang Allied Telesis AT-SPEX để kết nối giữa 2 switch có khoảng cách 5km được không bạn?
1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Không thể dùng module quang Allied Telesis AT-SPEX để kết nối giữa 2 switch có khoảng cách 5km được bạn nhé vì Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1000SX SFP, LC, MMF, 1310 nm có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km

C
Chương
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPEX chạy cho con Switch Allied Telesis AT-x950-28XTQm được không ad?
1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1000SX SFP, LC, MMF, 1310 nm tương thích với Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x950-28XTQm 24-port 1/2.5/5/10G copper stackable switch with 4 x 40G/100G QSFP+/QSFP28 ports, a XEM bay, and dual hotswap PSU and Fan bays bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.