AT-SP10ZR80/I - Module quang Allied Telesis 10GBASE-ZR, 1550 nm, 80 km, I-Temp

AT-SP10ZR80/I - Module quang Allied Telesis 10GBASE-ZR, 1550 nm, 80 km, I-Temp

Mã sản phẩm: AT-SP10ZR80/I
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SP10ZR80/I là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SP10ZR80/I được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-SP10ZR80/I khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-SP10ZR80/I được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm AT-SP10ZR80/I với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

AT-SP10ZR80/I - Module quang Allied Telesis

Allied Telesis Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SP10ZR80/I ?

Có 20 bình luận:
G
Giới
đánh giá 5 sao
Báo giá gấp em 25c module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I nhé
20 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I 10GBASE-ZR, 1550 nm, 80 km, I-Temp đã được gửi đến mail của bạn

T
Trình
đánh giá 5 sao
Dùng module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I lắp vào Switch quang 24 Ports Allied Telesis AT-x950-28XSQ kết nối với đầu kia dùng module quang Cisco GLC-ZX-SMD lắp vào Switch Cisco WS-C2960+24PC-L có được không bạn?
20 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Dùng module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I lắp vào Switch quang 24 Ports Allied Telesis AT-x950-28XSQ, đầu còn lại dùng module quang Cisco GLC-ZX-SMD lắp vào Switch Cisco WS-C2960+24PC-L thì kết nối với nhau được bạn nhé vì đều là module Single mode có bước sóng 1550nm

T
Thủy
đánh giá 5 sao
Mua 36c module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I giá bao nhiêu ạ?
20 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I 10GBASE-ZR, 1550 nm, 80 km, I-Temp đã được gửi đến mail của bạn

D
Đăng
đánh giá 5 sao
Cty e đang dùng Switch Allied Telesis AT-x530-28GTXm-00, cần mua module chạy cho cho nó, không biết module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I này có dùng được không ạ?
20 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I 10GBASE-ZR, 1550 nm, 80 km, I-Temp tương thích với Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x530-28GTXm-00 20 Ports 10/100/1000T, 4 Ports 100M/1/2.5/5G stackable, 4 SFP+ ports bạn nhé

H
Hồng
đánh giá 5 sao
Xin báo giá 20c Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I nhé
20 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I 10GBASE-ZR, 1550 nm, 80 km, I-Temp đã được gửi đến mail của bạn

D
Đại
đánh giá 5 sao
Dùng module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I kết nối với Module quang Allied Telesis AT-SPZX80 được không bạn?
28 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Dùng module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I kết nối với Module quang Allied Telesis AT-SPZX80 được bạn nhé vì đều là module Single mode có bước sóng 1550nm

D
Điềm
đánh giá 5 sao
Báo giá mình 1c Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x530L-28GPX 24 Ports PoE+, 4 SFP+ Uplink và 15c module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I vào mail nhé
28 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá 1c Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x530L-28GPX 24 Ports PoE+, 4 SFP+ Uplink và 15c module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I 10GBASE-ZR, 1550 nm, 80 km, I-Temp đã được gửi đến mail của bạn

S
Sao
đánh giá 5 sao
Một đầu dùng module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I cắm vào switch Allied Telesis AT-x530-28GTXm-00, đầu kia dùng module quang Aruba J4860D cắm vào Switch Aruba JL253A thì có kết nối với nhau được không bạn?
28 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Một đầu dùng module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I cắm vào switch Allied Telesis AT-x530-28GTXm-00, đầu kia dùng module quang Aruba J4860D cắm vào Switch Aruba JL253A thì có kết nối với nhau được bạn nhé

T
Tương
đánh giá 5 sao
Dùng module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I để kết nối giữa 2 switch có khoảng cách 50km được không bạn?
28 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Dùng module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I để kết nối giữa 2 switch có khoảng cách 50km được bạn nhé vì theo datasheet Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I 10GBASE-ZR, 1550 nm, 80 km, I-Temp có khoảng cách truyền dẫn tối đa 80km

Q
Quân
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I chạy cho con Switch Allied Telesis AT-x950-28XTQm được không ad?
28 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I 10GBASE-ZR, 1550 nm, 80 km, I-Temp dùng cho Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x950-28XTQm 24-port 1/2.5/5/10G copper stackable switch with 4 x 40G/100G QSFP+/QSFP28 ports, a XEM bay, and dual hotswap PSU and Fan bays được bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.