AT-SP10ZR80/I - Module quang Allied Telesis 10GBASE-ZR, 1550 nm, 80 km, I-Temp

AT-SP10ZR80/I - Module quang Allied Telesis 10GBASE-ZR, 1550 nm, 80 km, I-Temp

Mã sản phẩm: AT-SP10ZR80/I
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SP10ZR80/I là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SP10ZR80/I được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-SP10ZR80/I khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-SP10ZR80/I được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm AT-SP10ZR80/I với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

AT-SP10ZR80/I - Module quang Allied Telesis

Allied Telesis Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SP10ZR80/I ?

Có 10 bình luận:
D
Dương
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I có thể truyền được bao nhiêu km vậy bạn?
5 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I 10GBASE-ZR, 1550 nm, 80 km, I-Temp có khoảng cách truyền dẫn tối đa 80km bạn nhé

K
Khánh
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I có đầu connector là gì vậy bạn?
5 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I 10GBASE-ZR, 1550 nm, 80 km, I-Temp sử dụng đầu kết nối LC/LC bạn nhé

D
Đăng
đánh giá 5 sao
Báo giá mình 1c Switch Layer 3 Allied Telesis AT-x510DP-28GTX-00 và 5c Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I vào mail nhé
5 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I 10GBASE-ZR, 1550 nm, 80 km, I-Temp đã được gửi đến mail của bạn

G
Giang
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I là Module Single mode hay Multi mode vậy bạn?
5 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I 10GBASE-ZR, 1550 nm, 80 km, I-Temp là Module Single mode bạn nhé

D
Đoàn
đánh giá 5 sao
Cần mua module quang Allied Telesis dùng cho con Switch quang Allied Telesis AT-x510-28GSX-80 24 Ports SFP, 4 SFP+ Uplink, 2 DC PSU, không biết dùng Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I có được không shop?
5 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I 10GBASE-ZR, 1550 nm, 80 km, I-Temp dùng cho Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x510-28GSX-80 24 Ports SFP, 4 SFP+ Uplink, 2 DC PSU được bạn nhé

D
Duy
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I bảo hành bao lâu vậy bạn?
5 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I 10GBASE-ZR, 1550 nm, 80 km, I-Temp bảo hành 12 tháng bạn nhé

H
Hiệp
đánh giá 5 sao
Bước sóng của Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I là gì ạ?
5 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I 10GBASE-ZR, 1550 nm, 80 km, I-Temp có bước sóng là 1550nm bạn nhé

H
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I tương thích với con Switch quang Allied Telesis AT-x510-28GSX-80 24 Ports SFP, 4 SFP+ Uplink, 2 DC PSU không ad?
5 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I 10GBASE-ZR, 1550 nm, 80 km, I-Temp tương thích với Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x510-28GSX-80 24 Ports SFP, 4 SFP+ Uplink, 2 DC PSU bạn nhé

D
Đồng
đánh giá 5 sao
Thấy công ty bạn phân phối module quang Allied Telesis các loại, cho mình xin giá tốt 12c Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I này nhé
5 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I 10GBASE-ZR, 1550 nm, 80 km, I-Temp đã được gửi đến mail của bạn

M
Mạnh
đánh giá 5 sao

Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I này sẵn hàng không ạ, em cần mua gấp 24c

5 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I 10GBASE-ZR, 1550 nm, 80 km, I-Temp sẵn hàng bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Mr. Hoàng
0385262326
Ms. Huyền
0979925386
Ms. Nga
0867155898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.