AT-SP10SR/I - Module quang Allied Telesis 10GBASE-SR, 850nm, MMF, 300m, I-Temp

AT-SP10SR/I - Module quang Allied Telesis 10GBASE-SR, 850nm, MMF, 300m, I-Temp

Mã sản phẩm: AT-SP10SR/I
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SP10SR/I là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SP10SR/I được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-SP10SR/I khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-SP10SR/I được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm AT-SP10SR/I với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I

Allied Telesis Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SP10SR/I ?

Có 6 bình luận:
T
Thoại
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I sử dụng đầu connector gì ạ?
8 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GBASE-SR, 850nm, MMF, 300m, I-Temp sử dụng đầu kết nối LC/LC bạn nhé

L
Lâm
đánh giá 5 sao
Cần mua 10 cái Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I dùng cho con switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX 24 Ports PoE+, 4 SFP+ Uplink, báo giá em nhé
8 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá đã được gửi vào mail, anh vui lòng check mail để biết thông tin về giá.

H
Hiên
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I này bảo hành thế nào ạ?
8 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GBASE-SR, 850nm, MMF, 300m, I-Temp bảo hành 12 tháng bạn nhé

L
Luận
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I lắp cho con Core Switch Allied Telesis AT-XS916MXS được không bạn?
8 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GBASE-SR, 850nm, MMF, 300m, I-Temp dùng cho Core Switch Allied Telesis AT-XS916MXS được bạn nhé

H
Hữu
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I truyền dẫn tối đa bao nhiêu mét vậy ad?
8 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GBASE-SR, 850nm, MMF, 300m, I-Temp có khoảng cách truyền dẫn tối đa 300m bạn nhé

D
Dũng
đánh giá 5 sao
Báo giá em 1 cái Switch quang 24 Ports Allied Telesis AT-x950-28XSQ và 20 cái Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I vào mail nhé
8 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GBASE-SR, 850nm, MMF, 300m, I-Temp và Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x950-28XSQ 24 Ports đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Mr. Hoàng
0385262326
Ms. Huyền
0979925386
Ms. Nga
0867155898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.