AT-SP10SR/I - Module quang Allied Telesis 10GBASE-SR, 850nm, MMF, 300m, I-Temp

AT-SP10SR/I - Module quang Allied Telesis 10GBASE-SR, 850nm, MMF, 300m, I-Temp

Mã sản phẩm: AT-SP10SR/I
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SP10SR/I là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SP10SR/I được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-SP10SR/I khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-SP10SR/I được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm AT-SP10SR/I với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I

Allied Telesis Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SP10SR/I ?

Có 21 bình luận:
B
Bính
đánh giá 5 sao
Báo giá gấp em 15c module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I nhé
25 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GBASE-SR, 850nm, MMF, 300m, I-Temp đã được gửi đến mail của bạn

K
Kiên
đánh giá 5 sao
Dùng module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I lắp vào Switch quang 24 Ports Allied Telesis AT-x950-28XSQ kết nối với đầu còn lại dùng module quang Cisco GLC-SX-MMD lắp vào Switch Cisco WS-C2960+24PC-L có được không bạn?
25 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Dùng module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I lắp vào Switch quang 24 Ports Allied Telesis AT-x950-28XSQ kết nối với đầu còn lại dùng module quang Cisco GLC-SX-MMD lắp vào Switch Cisco WS-C2960+24PC-L được bạn nhé

D
Danh
đánh giá 5 sao
Xin báo giá 10c Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I nhé
25 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GBASE-SR, 850nm, MMF, 300m, I-Temp đã được gửi đến mail của bạn

N
Nhân
đánh giá 5 sao
Cty e đang dùng Switch Allied Telesis AT-x530-28GTXm-00, cần mua module chạy cho cho nó, không biết module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I này có dùng được không ạ?
25 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GBASE-SR, 850nm, MMF, 300m, I-Temp dùng cho Core Switch Allied Telesis AT-x530-28GTXm-00 20 Ports 10/100/1000T, 4 Ports 100M/1/2.5/5G stackable, 4 SFP+ ports được bạn nhé

L
Lam
đánh giá 5 sao
Mua 36c module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I giá bao nhiêu ạ?
25 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GBASE-SR, 850nm, MMF, 300m, I-Temp đã được gửi đến mail của bạn

S
Sao
đánh giá 5 sao
Báo giá gấp em 25c module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I nhé
26 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GBASE-SR, 850nm, MMF, 300m, I-Temp đã được gửi đến mail của bạn

C
Canh
đánh giá 5 sao
Dùng module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I lắp vào Switch quang 24 Ports Allied Telesis AT-x950-28XSQ kết nối với đầu còn lại dùng module quang Cisco GLC-SX-MMD lắp vào Switch Cisco WS-C2960+24PC-L có được không bạn?
26 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Dùng module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I lắp vào Switch quang 24 Ports Allied Telesis AT-x950-28XSQ kết nối với đầu còn lại dùng module quang Cisco GLC-SX-MMD lắp vào Switch Cisco WS-C2960+24PC-L được bạn nhé

H
Hàn
đánh giá 5 sao
Mua 40c module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I giá bao nhiêu ạ?
26 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GBASE-SR, 850nm, MMF, 300m, I-Temp đã được gửi đến mail của bạn

H
Hiến
đánh giá 5 sao

Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I này sẵn hàng không ạ? Em cần mua gấp 20c

26 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GBASE-SR, 850nm, MMF, 300m, I-Temp sẵn hàng bạn nhé, báo giá đã gửi đến mail của bạn

M
Mai
đánh giá 5 sao
Xin báo giá 15c Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I nhé
26 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GBASE-SR, 850nm, MMF, 300m, I-Temp đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.