AT-SP10LR20/I - Module quang Allied Telesis 10GBASE-LR, 1310 nm, 20km with SMF, I-Temp

AT-SP10LR20/I - Module quang Allied Telesis 10GBASE-LR, 1310 nm, 20km with SMF, I-Temp

Mã sản phẩm: AT-SP10LR20/I
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SP10LR20/I là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SP10LR20/I được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-SP10LR20/I khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-SP10LR20/I được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm AT-SP10LR20/I với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Allied Telesis-AT-SP10LR20/I

Allied Telesis Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SP10LR20/I ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.