AT-SP10LR20/I - Module quang Allied Telesis 10GBASE-LR, 1310 nm, 20km with SMF, I-Temp

AT-SP10LR20/I - Module quang Allied Telesis 10GBASE-LR, 1310 nm, 20km with SMF, I-Temp

Mã sản phẩm: AT-SP10LR20/I
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SP10LR20/I là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SP10LR20/I được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-SP10LR20/I khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-SP10LR20/I được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm AT-SP10LR20/I với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Allied Telesis-AT-SP10LR20/I

Allied Telesis Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SP10LR20/I ?

Có 10 bình luận:
L
Liêm
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis-AT-SP10LR20/I có dùng được cho con Switch Layer 3 Allied Telesis AT-x510DP-28GTX-00 không bạn?
4 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 10GBASE-LR, 1310 nm, 20km with SMF, I-Temp dùng được cho Thiết bị chuyển mạch Layer 3 Allied Telesis AT-x510DP-28GTX-00 bạn nhé

H
Hường
đánh giá 5 sao
Thấy công ty bạn phân phối module quang Allied Telesis các loại, cho mình xin giá tốt 12 cái Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I này nhé
4 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 10GBASE-LR, 1310 nm, 20km with SMF, I-Temp đã được gửi đến mail của bạn

B
Bảo
đánh giá 5 sao
Bước sóng của Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I là gì ạ?
4 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 10GBASE-LR, 1310 nm, 20km with SMF, I-Temp có bước sóng là 1310nm bạn nhé

S
Sao
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I tương thích với con Switch quang Allied Telesis AT-x510-28GSX-80 24 Ports SFP, 4 SFP+ Uplink, 2 DC PSU không ad?
4 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 10GBASE-LR, 1310 nm, 20km with SMF, I-Temp tương thích với Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x510-28GSX-80 24 Ports SFP, 4 SFP+ Uplink, 2 DC PSU bạn nhé

L
Lan
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I này là Module Single mode hay Multi mode vậy ad?
4 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 10GBASE-LR, 1310 nm, 20km with SMF, I-Temp là module Single mode bạn nhé

K
Kiên
đánh giá 5 sao
Module quang Allied TelesisAT-SP10LR20/I bảo hành bao lâu vậy bạn?
4 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 10GBASE-LR, 1310 nm, 20km with SMF, I-Temp bảo hành 12 tháng bạn nhé

H
Hồ
đánh giá 5 sao
Báo giá mình 1c Switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX và 12c Module quang Allied Telesis AT-SP10ER40/I vào mail nhé
4 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 10GBASE-LR, 1310 nm, 20km with SMF, I-Temp và Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x530L-28GPX đã được gửi đến mail của bạn

L
Linh
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I có thể truyền được bao nhiêu km vậy bạn?
4 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 10GBASE-LR, 1310 nm, 20km with SMF, I-Temp có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 20km bạn nhé

C
Cường
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I có đầu connector là gì vậy bạn?
4 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 10GBASE-LR, 1310 nm, 20km with SMF, I-Temp sử dụng đầu kết nối LC/LC bạn nhé

D
Đức
đánh giá 5 sao
Cần mua module quang Allied Telesis dùng cho con Switch quang Allied Telesis AT-x530L-28GTX 24 Ports 10/100/1000T stackable switch, 4 SFP+ ports, không biết dùng Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I có được không ad?
4 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 10GBASE-LR, 1310 nm, 20km with SMF, I-Temp dùng cho Thiết bị chuyển mạch  Allied Telesis AT-x530L-28GTX 24 Ports 10/100/1000T stackable switch, 4 SFP+ ports được bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Mr. Hoàng
0385262326
Ms. Huyền
0979925386
Ms. Nga
0867155898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.