AT-SP10LR/I - Module quang Allied Telesis 10GBASE-LR, 1310 nm, 10 km with SMF, I-Temp

AT-SP10LR/I - Module quang Allied Telesis 10GBASE-LR, 1310 nm, 10 km with SMF, I-Temp

Mã sản phẩm: AT-SP10LR/I
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SP10LR/I là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SP10LR/I được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-SP10LR/I khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-SP10LR/I được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm AT-SP10LR/I với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

 Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I

Allied Telesis Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SP10LR/I ?

Có 10 bình luận:
P
Phát
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I có tương thích với con switch Allied Telesis AT-x950-28XTQm không ạ?
8 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GBASE-SR, 850nm, MMF, 300m, I-Temp tương thích với thiết bị chuyển mạch  Allied Telesis AT-x950-28XTQm bạn nhé

Y
Hải Yến
đánh giá 5 sao
Báo giá gấp 15 cái Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I vào mail mình nhé
8 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I 10GBASE-LR, 1310 nm, 10 km with SMF, I-Temp đã được gửi đến mail của bạn

T
Thanh
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I có thể truyền được bao xa vậy bạn?
8 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I 10GBASE-LR, 1310 nm, 10 km with SMF, I-Temp có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km bạn nhé

B
Bảo
đánh giá 5 sao
Cần mua module quang dùng cho con Switch quang Allied Telesis AT-x510-28GSX-80 24 Ports SFP, 4 SFP+ Uplink, 2 DC PSU, không biết dùng Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I ok không ad?
8 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I 10GBASE-LR, 1310 nm, 10 km with SMF, I-Temp dùng cho Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x510-28GSX-80 24 Ports SFP, 4 SFP+ Uplink, 2 DC PSU được bạn nhé

L
Nhật Linh
đánh giá 5 sao
Đầu connector của Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I là gì ạ?
8 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I 10GBASE-LR, 1310 nm, 10 km with SMF, I-Temp sử dụng đầu kết nối LC/LC bạn nhé

C
Chinh
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I bảo hành bao lậy vậy bạn?
8 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I 10GBASE-LR, 1310 nm, 10 km with SMF, I-Temp bảo hành 12 tháng bạn nhé

T
Thức
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I dùng cho con Core Switch Allied Telesis AT-XS916MXS được không ad?
8 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I 10GBASE-LR, 1310 nm, 10 km with SMF, I-Temp dùng cho Core Switch Allied Telesis AT-XS916MXS được bạn nhé

T
Thiên
đánh giá 5 sao
Bước sóng của Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I là gì ạ?
8 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I 10GBASE-LR, 1310 nm, 10 km with SMF, I-Temp có bước sóng là 1310nm bạn nhé

K
Khải
đánh giá 5 sao
Công ty mình đang dùng switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX 24 Ports PoE+, 4 SFP+ Uplink, cần mua thêm 20c Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I, báo giá mình vào mail mình nhé
8 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I 10GBASE-LR, 1310 nm, 10 km with SMF, I-Temp dùng cho Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x530L-28GPX 24 Ports PoE+, 4 SFP+ Uplink đã được gửi đến mail của bạn

B
Bình
đánh giá 5 sao
Thấy công ty bạn phân phối module quang Allied Telesis các loại, báo giá tốt nhất mình 25 cái Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I nhé
8 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I 10GBASE-LR, 1310 nm, 10 km with SMF, I-Temp đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Mr. Hoàng
0385262326
Ms. Huyền
0979925386
Ms. Nga
0867155898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.