Switch Aruba ® JL808A 48x1GbE Ports, 2XGT/2SFP+ Combo Uplink

Việt Thái Dương - Bán và Phân Phối Switch Aruba JL808A Có thiết kế lên đến 48 cổng RJ-45 1GE 10/100/1000 Mbps  nhưng sản phẩm này không có tính năng cấp nguồn PoE. JL808A có cổng Combo 2XGT/2SFP+ Uplink. Bạn đang cần thiết bị chuyển mạch số lượng cổng lớn, hoạt động ổn định có hiệu suất cao mà chi phí thiết bị thấp, Switch JL808A  là lựa chọn phù hợp. Liên hệ để được Báo Giá JL808A tốt nhất.

Mã sản phẩm: JL808A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Switch Aruba JL808A Instant On 1960 Series

JL808A là sản phẩm chuyển mạch được hãng Aruba phân phối ra thị trường năm 2021. Switch JL808A là nền tảng chuyển mạch Layer2+ có các tính năng cơ bản Layer 3, thiết kế chắc chắn vỏ ngoài sơn tĩnh điện màu trắng, mặt trước Full 48 cổng tốc độ 1G. Thiết bị này sử dụng làm Switch Access có thể chia nhiều Vlan. Đặc biệt JL808A có 2 cổng Uplink quang 10G có thể cấu hình EtherChannel tăng băng thông lên 20G đáp ứng được lượng truy cập lớn cho hệ thống mạng.

Thông số kỹ thuật thiết bị chuyển mạch Aruba JL808A

Mã sản phẩm  JL808A
Bảo Hành  12 tháng
Specifications
I/O ports and slots

- 48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 Mbps ports

- (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only

- 2 SFP+ 10GbE ports

- 2 10GBASE-T ports

Physical Characteristics
Dimensions 350.5(d) x 442.5(w) x 43.95(h) mm
Weight 9.8 lb (4.4 kg)
CPU Single-Core ARM v7 Cortex-A9 @800MHz
Performance
100 Mb Latency < 4.4 uSec
1000 Mb Latency < 2.2 uSec
10000 Mb Latency < 1.1 uSec
Throughput (Mpps) 131 Mpps
Capacity 176 Gbps
Routing Table size (# of static entries) 32 IPv4/IPv6
MAC Address table size (# of entries) 16,000 entries
Reliability MTBF (years) 109.4
Environment
Operating temperature 0-40°C, 0-10,000 ft
Operating relative humidity 15% to 95% @ 104°F (40°C) non-condensing
Nonoperating/Storage temperature -40°F to 158°F (-40°C to 70°C) up to 15000 ft
Nonoperating/Storage relative humidity 15% to 90% @ 149°F (65°C) non-condensing
Altitude up to 10,000 ft (3 km) 
Acoustic- ECMA-109:2010 Declaration LWAd[Bels] Measured at 23°C
Idle 3.5
100% Traffic 3
100% Traffic / 0% PoE -
100% Traffic / 50% PoE -
100% Traffic / 100% PoE -
Electrical Characteristics
Frequency 50Hz/60Hz
AC voltage 100-127VAC / 200-240VAC
Current 1.1A/0.4A
Maximum power rating

- 100-127V: 110W

- 200-220V: 120W

Idle power

- 100-127V: 60W

- 200-220V: 80W

PoE power -
Power Supply Internal power supply
Safety

- EN/IEC 60950-1:2006 + A11:2009 + A1:2010 + A12:2011 + A2:2013

- EN/IEC 62368-1, 2nd. & 3rd. Ed.

- UL 62368-1, 2nd. & 3rd. Ed.

- CAN/CSA C22.2 No. 62368-1, 2nd. & 3rd. Ed.

- EN/IEC 60825-1:2014 Class 4

Emissions

- EN 55032:2015/CISPR 32, Class A

- FCC CFR 47 Part 15: 2018 Class A

- ICES-003 Class A

- VCCI Class A

- CNS 13438 Class A

- KN 32 Class A

- AS/NZS CISPR 32 Class A

Immunity
Generic EN 55035, CISPR 35, KN35
EN EN 55035, CISPR 35
ESD EN/IEC 61000-4-2
Radiated EN/IEC 61000-4-3
EFT/Burst EN/IEC 61000-4-4
Surge EN/IEC 61000-4-5
Conducted EN/IEC 61000-4-6
Power frequency magnetic field EN/IEC 61000-4-8
Voltage dips and interruptions EN/IEC 61000-4-11
Harmonics EN/IEC 61000-3-2
Flicker EN /IEC 61000-3-3
Device Management Aruba Instant On Cloud; Web browser; SNMP Manager
Mounting  
Mounting Positions and Supported Racking

- Mounts in an EIAstandard 19 in. telco rack or equipment cabinet. 2-post rack kit included

- Supports table-top mounting Supports rack-mounting

- Supports wall-mounting with ports facing either up or down

- Supports under-table mounting using the brackets provided

Transceivers

- Aruba 1G SFP LC SX 500m MMF Transceiver (J4858D)

- Aruba 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver (J4859D)

- Aruba 1G SFP RJ45 T 100m Cat5e Transceiver (J8177D)

- Aruba 10G SFP+ LC SR 300m MMF Transceiver (J9150D) 

- Aruba 10G SFP+ LC LR 10km SMF Transceiver (J9151E)

- Aruba 10G SFP+ to SFP+ 1m DAC (J9281D) 

- Aruba 10G SFP+ to SFP+ 3m DAC (J9283D)

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: JL808A ?

Có 17 câu hỏi / bình luận:
B
Bình
đánh giá 5 sao
Switch Aruba JL808A Instant On 1960 Series Mã này có hỗ trợ quản lý online không ạ
8 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL808A sử dụng ứng dụng Instant On trên thiết bị di động hoặc web GUI dựa trên cloud, bạn có thể nhanh chóng thiết lập, giám sát và quản lý bộ chia mạng JL808A từ mọi nơi mọi lúc.

L
Liên
đánh giá 5 sao
Switch Aruba JL808A Instant On 1960 Series dùng được cả module 1g và 10g phải không ạ
8 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Switch Aruba JL808A Instant On 1960 Series hỗ trợ 2 cổng uplink 10G vì vậy anh chị có thể dùng được cả module 1g và 10G ạ

P
Phượng
đánh giá 5 sao
Switch Aruba ® JL808A 48x1GbE Ports, 2XGT/2SFP+ Combo Uplink Sản phẩm này hỗ trợ cổng uplink 10g không shop
8 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Switch Aruba ® JL808A 48x1GbE Ports, 2XGT/2SFP+ Combo Uplink hỗ trợ cổng combo 2SFP+/RJ45 10G ạ

O
Oanh
đánh giá 5 sao
Tôi cần module 1g cổng quang single chạy cho Switch Aruba JL808A
8 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

anh chị tham khảo module chạy được cho Switch Aruba JL808A tại link sau ạ

https://cnttshop.vn/storage/Datasheet/aruba/Switch/Aruba-instant-on-1960-datasheet.pdf

H
Hạ
đánh giá 5 sao
JL808A sản phẩm chuyển mạch này có hỗ trợ stack không shop
8 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

anh chị check thông số tại datasheet giúp em ạ http://Switch Aruba JL808A Instant On 1960 Series

T
Thanh
đánh giá 5 sao
Switch Aruba JL808A Instant On 1960 Series Có hỗ trợ layer không ạ
8 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Aruba JL808A Instant On 1960 Series hỗ trợ layer 2 và một số tính năng của layer 3 ạ.

Y
Yến
đánh giá 5 sao
Thiết bị Switch Aruba JL808A có hỗ trợ PoE không ạ
8 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị Switch Aruba JL808A không hỗ trợ Poe ạ, anh chị tham khảo mã hàng sau 

https://cnttshop.vn/switch-aruba-jl809a

T
Thương
đánh giá 5 sao
Switch Aruba JL808A Báo giúp mình module chạy cho thiết bị mạng này.
8 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Module chạy được cho thiết bị Switch Aruba JL808A anh chị tham khảo một số mã sau: J4859DJ4858DJ9281DJ9150D

T
Thanh
đánh giá 5 sao
Thiết bị Switch Aruba ® JL808A 48x1GbE Ports, 2XGT/2SFP+ Combo Uplink được bảo hành lifetime không ạ
8 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị Switch Aruba ® JL808A 48x1GbE Ports, 2XGT/2SFP+ Combo Uplink được bảo hành online với hãng, đổi trả tại nơi sử dụng thết bị trước thời gian thiết bị end of life.

K
Khang
đánh giá 5 sao
Switch Aruba JL808A Instant On 1960 Series báo giá giúp mình?
8 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Nhân viện Cnttshop đã báo giá Switch Aruba JL808A Instant On 1960 Series qua mail, bạn check inbox ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.