JL805A Switch Chính Hãng Aruba™ 12XGT 4SFP+ Giá Tốt

Phân phối thiết bị chuyển mạch Aruba JL805A 12 Port RJ45 tốc độ 10G 100/1000/10GBASE-T, 4 Port Uplink quang SFP+ 10G. Switch JL805A  phù hợp cho hệ thống mạng nhỏ, cần chi phí thấp, quản trị dễ dàng trên Aruba Instant On Cloud, Web browser, SNMP Manager.

Mã sản phẩm: JL805A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm JL805A là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm JL805A được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm JL805A khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm JL805A được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm JL805A với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Switch Aruba JL805A Instant On 1960

JL805A Là thiết bị chuyển mạch mới nhất của Aruba Instant On 1960 Series, có thiết kế 12 cổng RJ45 Ethernet 10G, 4 cổng Uplink quang 10G.  Switch JL805A sử dụng CPU Single Core ARMv7 Cortex-A9 @2Ghz, không hỗ trợ cấp nguồn POE tuy nhiên vẫn đẩy đủ tính năng mạnh mẽ chuyển mạch cho hệ thống mạng. Là dòng Switch bắt rack tuy nhiên để phù hợp với văn phòng và các trung tâm vẫn dễ dàng lắp đặt bằng việc để trên giá đỡ kích thước 19 inch, hoặc để trên bàn.

Switch Aruba JL805A

Thông số kỹ thuật Aruba JL805A

Mã sản phẩm  JL805A
Bảo Hành  12 tháng
Specifications
I/O ports and slots

- 12 RJ-45 autosensing 100/1000/10GBASE-T ports

- (IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T, IEEE 802.an 10GBASE-T)

- Duplex: 100BASE-TX: half or full

- 1000BASE-T: full only

- 10GBASE-T: full only

- 4 SFP+ 10GbE ports

Physical Characteristics
Dimensions 350.5(d) x 442.5(w) x 43.95(h) mm
Weight 9.6 lb (4.3 kg)
CPU Single Core ARMv7 Cortex-A9 @2Ghz
Performance
100 Mb Latency < 7.4 uSec
1000 Mb Latency < 4.2 uSec
10000 Mb Latency < 1.1 uSec
Throughput (Mpps) 238 Mpps
Capacity 320 Gbps
Routing Table size (# of static entries) 512 IPv4/IPv6
MAC Address table size (# of entries) 16,000 entries
Reliability MTBF (years) 88.8
Environment
Operating temperature 0-40°C, 0-10,000 ft
Operating relative humidity 15% to 95% @ 104°F (40°C) non-condensing
Nonoperating/Storage temperature -40°F to 158°F (-40°C to 70°C) up to 15000 ft
Nonoperating/Storage relative humidity 15% to 90% @ 149°F (65°C) non-condensing
Altitude up to 10,000 ft (3 km) 
Acoustic- ECMA-109:2010 Declaration LWAd[Bels] Measured at 23°C
Idle 4.1
100% Traffic 4.1
Electrical Characteristics
Frequency 50Hz/60Hz
AC voltage 100-127VAC / 200-240VAC
Current 1.3A/0.4A
Maximum power rating

- 100-127V: 130W

- 200-220V: 160W

Idle power

- 100-127V: 60W

- 200-220V: 80W

Power Supply Internal power supply
Safety

- EN/IEC 60950-1:2006 + A11:2009 + A1:2010 + A12:2011 + A2:2013

- EN/IEC 62368-1, 2nd. & 3rd. Ed.

- UL 62368-1, 2nd. & 3rd. Ed.

- CAN/CSA C22.2 No. 62368-1, 2nd. & 3rd. Ed.

- EN/IEC 60825-1:2014 Class 1

Emissions

- EN 55032:2015/CISPR 32, Class A

- FCC CFR 47 Part 15: 2018 Class A

- ICES-003 Class A

- VCCI Class A

- CNS 13438 Class A

- KN 32 Class A

- AS/NZS CISPR 32 Class A

Immunity
Generic EN 55035, CISPR 35, KN35
EN EN 55035, CISPR 35
ESD EN/IEC 61000-4-2
Radiated EN/IEC 61000-4-3
EFT/Burst EN/IEC 61000-4-4
Surge EN/IEC 61000-4-5
Conducted EN/IEC 61000-4-6
Power frequency magnetic field EN/IEC 61000-4-8
Voltage dips and interruptions EN/IEC 61000-4-11
Harmonics EN/IEC 61000-3-2
Flicker EN /IEC 61000-3-3
Device Management Aruba Instant On Cloud; Web browser; SNMP Manager
Mounting  
Mounting Positions and Supported Racking

- Mounts in an EIAstandard 19 in. telco rack or equipment cabinet. 2-post rack kit included

- Supports table-top mounting Supports rack-mounting

- Supports wall-mounting with ports facing either up or down

- Supports under-table mounting using the brackets provided

Transceivers

- Aruba 1G SFP LC SX 500m MMF Transceiver (J4858D)

- Aruba 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver (J4859D)

- Aruba 1G SFP RJ45 T 100m Cat5e Transceiver (J8177D)

- Aruba 10G SFP+ LC SR 300m MMF Transceiver (J9150D) 

- Aruba 10G SFP+ LC LR 10km SMF Transceiver (J9151E)

- Aruba 10G SFP+ to SFP+ 1m DAC (J9281D) 

- Aruba 10G SFP+ to SFP+ 3m DAC (J9283D)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL805A ?

Có 3 bình luận:
T
Nguyên Thắng
đánh giá 5 sao
Switch Aruba JL805A có bao nhiêu cổng quang vậy shop?
18 ngày
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Switch Aruba JL805A có 4 cổng uplink quang 10G bạn nhé

H
Huy Hùng
đánh giá 5 sao
Shop cho mình xin giá switch aruba JL805A và module tương thích chạy được với nó nhé
18 ngày
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Báo giá switch aruba JL805A và module tương thích đã được gửi vào mail của bạn rồi ạ

S
Phạm Sơn
đánh giá 5 sao
Cổng quang uplink của switch Aruba JL805A có tốc độ bao nhiêu?
18 ngày
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Cổng quang uplink của switch Aruba JL805A có tốc độ truyền dẫn 10G bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.