JG661A HPE X140 40G QSFP+ LC LR4 SM 10km 1310nm Transceiver

JG661A HPE X140 40G QSFP+ LC LR4 SM 10km 1310nm Transceiver

Mã sản phẩm: JG661A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm JG661A là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm JG661A được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm JG661A khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm JG661A được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm JG661A với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JG661A ?

Có 10 bình luận:
K
Tuấn Kiệt
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JG661A bên shop sẵn hàng không, báo giá giúp mình mã này hoặc mã module quang tương đương nhé
16 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá module quang HPE JG661A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

K
Trung Kiên
đánh giá 5 sao
Chính sách bảo hành của module quang HPE JG661A như thế nào nhỉ?
16 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JG661A được bảo hành 12 tháng nhé.

H
Mạnh Hùng
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JG661A được sử dụng cho các dòng thiết bị nào của HPE?
16 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Các dòng thiết bị mạng sử dụng được module quang HPE JG661A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Minh Đăng
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JG661A sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
16 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JG661A sử dụng đầu kết nối LC duplex nhé.

D
Quang Đại
đánh giá 5 sao
khoảng cách truyền dẫn của module quang HPE JG661A là bao xa nhỉ?
16 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn của module quang HPE JG661A là 10km nhé.

D
Quang Dũng
đánh giá 5 sao
Bước sóng của module quang HPE JG661A là bao nhiêu thế?
16 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Bước sóng của module quang HPE JG661A là 1310nm nhé.

C
Việt Cường
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JG661A là module multimode hay singlemode nhỉ?
16 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JG661A là module singlemode nhé.

C
Hữu Công
đánh giá 5 sao
Mình cần mua module quang HPE JG661A chạy cho JH450A Module HPE FlexFabric 5950 24-port SFP28 and 2-port QSFP28? báo mình giá tốt nhé?
16 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá module quang HPE JG661A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

B
Hải Bằng
đánh giá 5 sao
Dòng thiết bị mạng Switch HPE JH397A FlexFabric 5940 2-slot có dùng được module quang HPE JG661A k nhỉ
16 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Dòng thiết bị mạng Switch HPE JH397A FlexFabric 5940 2-slot có dùng được module quang HPE JG661A nhé.

A
Nam Anh
đánh giá 5 sao
cần kết nối 2 thiết bị mạng HPE FlexFabric 5940 với nhau bằng module quang HPE JG661A nhưng ở khoảng cách khá xa thì có dùng được k nhỉ?
16 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Có thể kết nối 2 thiết bị mạng HPE FlexFabric 5940 với nhau bằng module quang HPE JG661A nhưng ở khoảng cách tốt đa là 10km nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.