JG325B HPE X140 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver

JG325B HPE X140 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver

Mã sản phẩm: JG325B
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang HPE JG325B

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: JG325B ?

Có 9 câu hỏi / bình luận:
T
Mai Thảo
đánh giá 5 sao
Bên bạn chuyên cung cấp switch, module HPE à, cho mình xin giá đại lý của module HP X140 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver nhé
10 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JG325B đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

C
Hương Châu
đánh giá 5 sao
báo giá Module quang HPE JG325B X140 40GBASE-SR4 QSFP+ MPO 850nm 150m Multi Mode Transceiver giúp mình nhé?
10 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JG325B đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Anh Thư
đánh giá 5 sao
Bên bạn chuyên phân phối module quang HPE, Cisco, ... đúng k, báo giá module quang HPE JG325B giúp mình nhé.
10 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JG325B đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

C
Nguyệt Cầm
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JG325B X140 40G QSFP+ MPO SR4 850nm 150m Transceiver bảo hành bao lâu ạ?
10 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JG325B X140 40G QSFP+ MPO SR4 850nm 150m Transceiver bảo hành 12 tháng nhé.

T
Nhã Thùy
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JG325B có tương thích với dòng HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series k ạ?
10 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JG325B có tương thích với dòng HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series nhé.

N
Ngọc Nhiên
đánh giá 5 sao
Max Cable Distance của module quang HPE JG325B là bao nhiêu vậy bạn?
10 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Max Cable Distance của module quang HPE JG325B là 150m over OM4 MMF nhé.

K
Thục Khuê
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JG325B dùng đầu connector j vậy bạn?
10 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JG325B dùng đầu connector MPO nhé.

D
Ngọc Diệp
đánh giá 5 sao
mình đã dùng module quang HPE JG325B của nhà này, chạy quá ok, giá lại rất tốt, các bạn support rất nhiệt tình.
10 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã tin tưởng và mua hàng của CNTTShop, hy vong sẽ được hợp tác lâu dài với bạn.

L
Ái Linh
đánh giá 5 sao
Module quang JG325B có sử dụng được cho Switch HPE JH145A không ? Báo giá cho mình 4 chiếc Module quang JG325B vào mail nhé
10 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JG325B đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.