JD108B HPE X130 10G XFP LC LR Single Mode 10km 1310nm Transceiver

JD108B HPE X130 10G XFP LC LR Single Mode 10km 1310nm Transceiver

Mã sản phẩm: JD108B
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: JD108B ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
K
Bảo Khang
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD108B dùng cho HPE FlexNetwork 7500 Switch Series được không ad?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD108B dùng cho HPE FlexNetwork 7500 Switch Series được nhé.

H
Quang Huy
đánh giá 5 sao
Thấy công ty phân phối module quang HPE các loại, báo giá tốt nhất mình 8c Module quang HPE JD108B này nhé
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JD108B đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Minh Điền
đánh giá 5 sao
để kết nối 2c switch HP 4500G Switch Series với nhau thì dùng module quang HPE JD108B có được k shop? dùng loại dây nhảy nào để kết nối nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Có thể kết nối 2 thiết bị chuyển mạch HP 4500G Switch Series với nhau khi dùng module quang HPE JD108B nhé.

D
Anh Đức
đánh giá 5 sao
Báo giá gấp 4c module quang HPE JD108B dùng cho mấy con switch HPE FlexNetwork 6600 nhé
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JD108B đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Tuấn Dũng
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD108B có bước sóng là bao nhiêu ạ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD108B​​​ có bước sóng là 1310nm 

D
Minh Dương
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD108B bảo hành bao lâu nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD108B bảo hành 12 tháng nhé

C
Hoàng Công
đánh giá 5 sao
Tối đa khoảng cách truyền dẫn của module quang HPE JD108B là bao nhiêu thế?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD108B có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km 

B
Xuân Bằng
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD108B sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD108B​​​ sử dụng đầu kết nối LC/LC.

A
Tùng Anh
đánh giá 5 sao
Module quang JD108B là module single mode hay multimode thế shop
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD108B​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode 

A
Đức Anh
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD108B​​ được sử dụng cho các dòng thiết bị nào của HPE?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Các dòng thiết bị mạng sử dụng được module quang HPE JD108B đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.