JD107A HPE X130 10G XFP LC ZR Single Mode 80km 1550nm Transceiver

JD107A HPE X130 10G XFP LC ZR Single Mode 80km 1550nm Transceiver

Mã sản phẩm: JD107A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: JD107A ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
K
Anh Kiệt
đánh giá 5 sao
Có thể dùng module quang HPE JD107A cho mấy con switch HP 5500 EI được không ad?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Có thể dùng module quang HPE JD107A cho switch HP 5500 EI được nhé.

K
Gia Kim
đánh giá 5 sao
Báo giá gấp module quang HPE JD107A dùng cho mấy con switch HP 5500 SI nhé
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JD107A​ đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Bá Hoàng
đánh giá 5 sao
2 switch HPE 9500 Switch Series có thể kết nối với nhau đc thông qua module quang HPE JD107A k nhỉ?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Hai  switch HPE 9500 Switch Series có thể kết nối với nhau đc thông qua module quang HPE JD107A nhé.

D
Hải Đăng
đánh giá 5 sao
cần mua module quang HPE JD107A cho mấy con router HPE, báo giá tốt cho mình nhé.
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JD107A​ đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Đức Duy
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD107A có bước sóng là bao nhiêu ạ?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD107A có bước sóng là 1550nm nhé.

D
Tùng Dương
đánh giá 5 sao
Bảo hành của module quang HPE JD107A như thế nào nhỉ?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Bảo hành của module quang HPE JD107A là 12 tháng nhé.

C
Mạnh Cường
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD107A có khoảng cách truyền dẫn tối đa là bao nhiêu?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD107A khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km.

C
Điền Châu
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD107A sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD107A sử dụng đầu kết nối LC/LC.

B
Quốc Bảo
đánh giá 5 sao
Module quang JD107A là module single mode hay multimode vậy ạ?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD107A là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode 

A
Việt Anh
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD107A tương thích với các thiết bị mạng nào nhỉ?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Các dòng thiết bị mạng sử dụng được module quang HPE JD107A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.