JD093B HPE X130 10G SFP+ LC LRM Transceiver

JD093B HPE X130 10G SFP+ LC LRM Transceiver

Mã sản phẩm: JD093B
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm JD093B là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm JD093B được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm JD093B khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm JD093B được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm JD093B với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang HPE JD093B

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD093B ?

Có 10 bình luận:
C
Thảo Chi
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD093B dùng được cho các thiết bị mạng nào nhỉ?
25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Các dòng thiết bị mạng sử dụng được module quang HPE JD093B đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Phương Thùy
đánh giá 5 sao
Module quang JD093B là module single mode hay multimode đấy shop? Nó sử dụng đầu kết nối nào vậy?
25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD093B​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode nhé.

N
Hiền Nhi
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD093B sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD093B​​ sử dụng đầu kết nối LC/LC.

D
Hồng Diễm
đánh giá 5 sao
Khoảng cách truyền dẫn của module quang HPE JD093B là bao xa?
25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD093B​​ có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m 

T
Hoài Thương
đánh giá 5 sao
Bảo hành của module quang HPE JD093B có thời gian bao lâu nhỉ?
25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Bảo hành của module quang HPE JD093B là 12 tháng nhé.

A
Cát Anh
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD093B có bước sóng là bao nhiêu ạ?
25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD093B​​ với bước sóng là 1310nm nhé.

N
Kim Ngân
đánh giá 5 sao
Cần mua module quang dùng cho con Switch HPE JH395A FlexFabric 5940 48SFP+ 6QSFP+, không biết module quang HPE JD093B này dùng được không ạ?
25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JD093B đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Thanh Hà
đánh giá 5 sao
Dùng module quang HPE JD093B để kết nối giữa 2 switch có khoảng cách 100m được không bạn?
25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Dùng module quang HPE JD093B để kết nối giữa 2 switch có khoảng cách 100m được nhé.

N
Khánh Ngọc
đánh giá 5 sao
Báo giá mình 1c Thiết bị chuyển mạch HPE JC100B FlexFabric 5800 24G và 30 cái module quang HPE JD093B vào mail nhé
25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JD093B và thiết bị chuyển mạch HPE JC100B FlexFabric 5800 24G đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

V
Bảo Vy
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD093B chạy cho con switch HPE JC099B FlexFabric 5800 24G PoE+ được không ad?
25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD093B chạy cho switch HPE JC099B FlexFabric 5800 24G PoE+ được nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.