JD092B HPE X130 10G SFP+ LC SR Transceiver (PN: JD092B )

JD092B HPE X130 10G SFP+ LC SR Transceiver (PN: JD092B )

Mã sản phẩm: JD092B
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm JD092B là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm JD092B được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm JD092B khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm JD092B được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm JD092B với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang HPE JD092B

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD092B ?

Có 10 bình luận:
T
Thiên Thanh
đánh giá 5 sao
Module quang JD092B là module single mode hay multimode đấy shop? Nó sử dụng đầu kết nối nào vậy?
17 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD092B là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode nhé.

T
Phương Trinh
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD092B dùng được cho các thiết bị mạng nào nhỉ?
17 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Các dòng thiết bị mạng sử dụng được module quang HPE JD092B đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Hiền Thục
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD092B sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
17 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD092B sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

T
Bích Thảo
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD092B có khoảng cách truyền dẫn là bao xa?
17 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD092B có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m nhé.

B
Thiên Bình
đánh giá 5 sao
Chính sách bảo hành của module quang HPE JD092B ntn?
17 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD092B được bảo hành 12 tháng nhé.

A
Cẩm Anh
đánh giá 5 sao
Bước sóng của module quang HPE JD092B là bao nhiêu?
17 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD092B với bước sóng là 850nm nhé.

N
Tuyết Nhung
đánh giá 5 sao
Báo giá mình 1c thiết bị chuyển mạch HPE JC100B FlexFabric 5800 24G và 30 cái module quang HPE JD092B vào mail nhé
17 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JD092B và thiết bị chuyển mạch HPE JC100B FlexFabric 5800 24G đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Bích Hà
đánh giá 5 sao
với khoảng cách là 300m thì module quang HPE JD092B có dùng để kết nối 2 thiết bị chuyển mạch với nhau đc k shop?
17 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Với khoảng cách là 300m thì module quang HPE JD092B có dùng để kết nối 2 thiết bị chuyển mạch với nhau nhé.

N
Khánh Ngân
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD092B X130 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode transceiver này giá bao nhiêu, bảo hành bao lâu vậy ad?
17 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JD092B đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Cát Tường
đánh giá 5 sao
switch HPE JC099B FlexFabric 5800 24G PoE+ có dùng được module quang HPE JD092B không ad?
17 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Switch HPE JC099B FlexFabric 5800 24G PoE+ có dùng được module quang HPE JD092B nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.