Huawei SFP28 SFP-25G-SR 25G MMF 850nm 100m LC

Phân phối module quang Huawei SFP28 SFP-25G-SR 25G MMF 850nm 100m LC chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: SFP-25G-SR
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List SFP-25G-SR Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-25G-SR là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-25G-SR được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm SFP-25G-SR khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm SFP-25G-SR được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm SFP-25G-SR với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Huawei SFP-25G-SR 25G

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

Product Code

SFP-25G-SR

Description

Cisco 25GBASE-SR SFP28 Module for MMF

Cable Distance

70/100m (OM3/OM4)

Max Power Consumption (W)

1.2

Pull Tab Color

Beige

Wavelength (nm)

850

Cable Type

MMF

Core Size (Microns)

50.0

Modal Bandwidth

2000 (OM3)

4700 (OM4)

Cable Distance

70m

100m

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-25G-SR ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.