Huawei SFP+ XFP-STM64-SM1550-80km 02315143 10G 1550nm 80Km dual LC

Phân phối module quang Huawei SFP+ XFP-STM64-SM1550-80km 02315143 10G 1550nm 80Km dual LC chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02315143
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm 02315143 là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm 02315143 được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02315143 khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02315143 được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm 02315143 với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Huawei XFP-STM64-SM1550-80km

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

Part Number 02315143
Model XFP-STM64-SM1550-80km
Description Optical Transceiver,XFP,10G Single-mode Module(1550nm,80km,LC)
Attributes Hardware
List Price(USD) 6,064.59
Category Optical Transceiver
Product Line Networking
Product Family Security
Overview Optical Transceiver
Sub Product Family Network Security
Product Series USG9500
UOM PCS
Pack Weight(kg) 0.08
Pack Volume(m^3) 0.001
Pack Dimension(D*W*H mm) 130*95*45
Net Dimension(D*W*H mm) 110*70*37
Typic Power(W) 2.3

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #02315143 ?

Có 10 bình luận:
S
Sinh
Module quang Huawei XFP-STM64-SM1550-80km 02315143 dùng dc trong môi trường cao bao nhiêu độ C vậy anh?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei XFP-STM64-SM1550-80km 02315143 dùng được trong môi trường nhiệt độ cao nhất 70°C bạn nhé.

P
Thoại Phạm
Module quang Huawei XFP-STM64-SM1550-80km 02315143 có khoảng cách truyền dẫn tối đa là bao nhiêu?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei XFP-STM64-SM1550-80km 02315143 có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km bạn nhé.

T
Nhat Tien
Module quang Huawei XFP-STM64-SM1550-80km 02315143 là module single mode à?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei XFP-STM64-SM1550-80km 02315143 là module single mode bạn nhé.

P
Nhất Phương
Module quang Huawei XFP-STM64-SM1550-80km 02315143 dùng đầu kết nối LC phải không bạn?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei XFP-STM64-SM1550-80km 02315143 dùng đầu kết nối LC bạn nhé.

T
Tráng
Vui lòng cho tôi xin datasheet của Module quang Huawei XFP-STM64-SM1550-80km 02315143 nhé, thanks ad
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi datasheet của Module quang Huawei XFP-STM64-SM1550-80km 02315143 qua mail của bạn nhé.

V
Vượng
Module quang Huawei XFP-STM64-SM1550-80km 02315143 bảo hành chính hãng bao lâu ạ?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei XFP-STM64-SM1550-80km 02315143 bảo hành chính hãng 12 tháng bạn nhé.

D
Thành Đạt
Module quang Huawei XFP-STM64-SM1550-80km 02315143 có cấp được CO CQ không shop nhỉ?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei XFP-STM64-SM1550-80km 02315143 có cấp được CO CQ bạn nhé.

T
Hoài Tâm
Module quang Huawei XFP-STM64-SM1550-80km 02315143 xuất xứ ở đâu vậy ạ?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei XFP-STM64-SM1550-80km 02315143 xuất xứ ở China bạn nhé.

N
Ngọc Ninh
Module quang Huawei XFP-STM64-SM1550-80km 02315143 có bước sóng bao nhiêu vậy shop?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei XFP-STM64-SM1550-80km 02315143 có bước sóng 1550nm bạn nhé.

L
Lực
Module quang Huawei XFP-STM64-SM1550-80km 02315143 còn hàng không, cho tối xin gia nhé
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei XFP-STM64-SM1550-80km 02315143 còn hàng, báo giá đã gửi qua mail của bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.