Huawei SFP+ SFP-10G-iLR 02311BJJ 10G SMF 1310nm 1.4km LC

Phân phối module quang Huawei SFP+ SFP-10G-iLR 02311BJJ 10G SMF 1310nm 1.4km LC chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02311BJJ
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List 02311BJJ Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm 02311BJJ là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm 02311BJJ được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02311BJJ khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02311BJJ được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm 02311BJJ với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Huawei SFP-10G-iLR

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

Product Code

SFP-10G-iLR

Part Number

02311BJJ

Description

Optical Transceiver, SFP+,9.8G, Single-mode Module(1310nm,1.4km,LC)

UOM

PCS

Pack Weight(kg)

0.04

Pack Volume(m^3)

0.000303

Pack Dimension(D*W*H mm)

130*73*32

Net Dimension(D*W*H mm)

145*80*35

Transceiver form factor

SFP+

Transmission speed

10 Gbit/s

Center wavelength (nm)

1310

Standard compliance

10GBASE-iLR

Connector type

LC

Applicable cable and maximum transmission distance

Single-mode fiber: 1.4 km

Transmit power (dBm)

-8.2 to +0.5

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-14.4

Overload power (dBm)

0.5

Extinction ratio (dB)

3.5

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #02311BJJ ?

Có 10 bình luận:
Mai
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-iLR 02311BJJ dùng được trong môi trường nhiệt độ cao không ad?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-iLR 02311BJJ dùng được trong môi trường nhiệt độ cao nhất là 70°C bạn nhé.

T
Tân
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-iLR 02311BJJ có cấp được CO không vậy anh?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-iLR 02311BJJ có cấp được CO bạn nhé.

N
Hoa Nguyen
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-iLR 02311BJJ dùng đầu kết nối LC hay LR vậy ad
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-iLR 02311BJJ dùng đầu kết nối LC bạn nhé.

T
Thiển
Vui lòng cho xin datasheet của Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-iLR 02311BJJ được không ạ? Cảm ơn shop
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi datasheet của Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-iLR 02311BJJ qua mail của bạn nhé.

L
Lăng
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-iLR 02311BJJ là module single mode hay multi mode ạ?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-iLR 02311BJJ là module multi mode bạn nhé.

X
Tiền Nguyễn Xuân
Cho hỏi Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-iLR 02311BJJ bảo hành chính hãng bao lâu ạ?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-iLR 02311BJJ bảo hành chính hãng 12 tháng bạn nhé.

T
Thương
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-iLR 02311BJJ khoảng cách truyền dân tối đa là bao nhiêu ạ?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-iLR 02311BJJ khoảng cách truyền dẫn tối đa là 1.4km bạn nhé.

V
Quang Vinh
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-iLR 02311BJJ xuất xứ ở đâu vậy shop?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-iLR 02311BJJ xuất xứ ở China bạn nhé.

Thuỷ
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-iLR 02311BJJ có bước sóng bao nhiêu vậy?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-iLR 02311BJJ có bước sóng 1310nm bạn nhé.

D
Hợp Đỗ
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-iLR 02311BJJ còn hàng không shop, báo giá mình nhé.
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-iLR 02311BJJ còn hàng, mình đã báo giá qua mail của bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.