Huawei SFP+ OSX040N01 02310CNF 10G SMF 1550nm 40km LC

Phân phối module quang Huawei SFP+ OSX040N01 02310CNF 10G SMF 1550nm 40km LC chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02310CNF
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List 02310CNF Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm 02310CNF là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm 02310CNF được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02310CNF khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02310CNF được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm 02310CNF với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Huawei SFP+ OSX040N01

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

Part Number 02310CNF
Model OSX040N01
Description Optical Transceiver,SFP+,10G,Single-mode Module(1550nm,40km,LC)
Attributes Hardware
List Price(USD) 3,118.04
Category Optical Transceiver
Product Line Networking
Product Family Security
Overview Optical Transceiver
Sub Product Family Application Security
Product Series AntiDDoS1000
UOM PCS
Pack Weight(kg) 0.2
Pack Volume(m^3) 0.00032
Pack Dimension(D*W*H mm) 130*72*35
Net Dimension(D*W*H mm) 110*70*37

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #02310CNF ?

Có 10 bình luận:
D
Dương
Module quang Huawei SFP+ OSX040N01 02310CNF chịu được nhiệt độ cao nhất là bao nhiêu vậy em?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ OSX040N01 02310CNF chịu được nhiệt độ cao nhất là 70°C bạn nhé.

V
Thảo Vũ
Module quang Huawei SFP+ OSX040N01 02310CNF dùng đầu connector là gì vậy shop?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ OSX040N01 02310CNF dùng đầu connector LC bạn nhé.

N
Nhân
Cho hỏi Module quang Huawei SFP+ OSX040N01 02310CNF là module single mode phải không?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ OSX040N01 02310CNF là module single mode bạn nhé.

V
Vanh
Cho mình xin datasheet của Module quang Huawei SFP+ OSX040N01 02310CNF nhé, cảm ơn shop!
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi datasheet của Module quang Huawei SFP+ OSX040N01 02310CNF qua mail của bạn nhé.

G
Giang
Module quang Huawei SFP+ OSX040N01 02310CNF có cấp được CO gốc không shop?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ OSX040N01 02310CNF có cấp được CO gốc bạn nhé.

N
Lợi Nguyễn
Module quang Huawei SFP+ OSX040N01 02310CNF xuất xứ ở đâu vậy ạ?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ OSX040N01 02310CNF xuất xứ ở China bạn nhé.

K
Khải
Module quang Huawei SFP+ OSX040N01 02310CNF khoảng cách truyền dẫn tối đa là bao nhiêu vậy ad?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ OSX040N01 02310CNF khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km bạn nhé.

N
Yên Nhi
Module quang Huawei SFP+ OSX040N01 02310CNF bảo hành chính hãng bao lâu vậy shop?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ OSX040N01 02310CNF bảo hành chính hãng 12 tháng bạn nhé.

T
Thành
Cho hỏi Module quang Huawei SFP+ OSX040N01 02310CNF bước sóng bao nhiêu ạ?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ OSX040N01 02310CNF có bước sóng 1550nm bạn nhé.

T
Hoàng Trang
Module quang Huawei SFP+ OSX040N01 02310CNF có sẵn hàng không, tôi cần 50 chiếc, giá bao nhiêu?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ OSX040N01 02310CNF có sẵn hàng, mình đã báo giá qua mail của bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.