Huawei SFP+ HXFP8240 10G 1550nm 40Km dual LC fiber module

Phân phối module quang Huawei SFP+ HXFP8240 10G 1550nm 40Km dual LC fiber module chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: HXFP8240
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị

Module quang Huawei HXFP8240

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

Parameter Value
Optical Module Type 800 ps/nm-C Band (Odd & Even Wavelengths)-Fixed Wavelength-NRZ-PIN-XFP
Line code format NRZ
Transmitter parameter specifications at point S
Maximum mean launched power(dBm) 2
Minimum mean launched power(dBm) -3
Minimum extinction ratio(dBm) 9
Center frequency(THz) 192.10 to 196.05
Center frequency deviation(GHz) ±10
Eye pattern mask G.959.1-compliant
Maximum -20 dB spectral width(nm) 0.3
Minimum side mode suppression ratio(dB) 35
Dispersion tolerance(ps/nm) 800
Receiver parameter specifications at point R
Receiver type PIN
Operating wavelength range(ps/nm) 1200 to 1650
Receiver sensitivity, EOL(FEC on)(dBm) -16
Minimum receiver overload(dBm) 0
Maximum reflectance(dB ) -27

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: HXFP8240 ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
A
Thiên Anh
Module quang Huawei SFP+ HXFP8240 giá rẻ, support nhiệt tình, thanks shop nhé
3 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã sử dụng sản phẩm Module quang Huawei SFP+ HXFP8240 của CNTTShop, hi vọng bạn sẽ tiếp tục ủng hộ shop trong thời gian sắp tới.

T
Trường
Module quang Huawei SFP+ HXFP8240 dùng đầu kết nối LC phải không nhỉ?
3 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ HXFP8240 dùng đầu kết nối LC bạn nhé.

Hiếu
Module quang Huawei SFP+ HXFP8240 có khoảng cách tối đa bao nhiêu km vậy?
3 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ HXFP8240 có khoảng cách tối đa 40km bạn nhé.

N
Tâm Nguyễn
Cho hỏi Module quang Huawei SFP+ HXFP8240 dùng được trong môi trường cao nhất bao nhiêu độ C ạ?
3 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ HXFP8240 dùng được trong môi trường cao nhất 70°C bạn nhé.

S
Sáng
Module quang Huawei SFP+ HXFP8240 bảo hành chính hãng bao lâu vậy?
3 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ HXFP8240 bảo hành chính hãng 12 tháng bạn nhé.

K
Khuê
Module quang Huawei SFP+ HXFP8240 có cấp được CO không ad?
3 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ HXFP8240 có cấp được CO bạn nhé.

N
Nguyện
Cho tôi xin datasheet của Module quang Huawei SFP+ HXFP8240 bạn nhé, cảm ơn!
3 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi datasheet của Module quang Huawei SFP+ HXFP8240 qua mail của bạn nhé.

N
Mạnh Ninh
Module quang Huawei SFP+ HXFP8240 xuất xứ ở đâu vậy shop?
3 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ HXFP8240 xuất xứ ở China bạn nhé.

N
Liêng Ng
Module quang Huawei SFP+ HXFP8240 có bước sóng bao nhiêu vậy ạ?
3 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ HXFP8240 có bước sóng 1550nm bạn nhé.

H
Sao Hoa
Cho mình xin giá module quang Huawei SFP+ HXFP8240 nhé, cảm ơn
3 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi giá module quang Huawei SFP+ HXFP8240 qua mail của bạn nhé.

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.