Huawei SFP GPON-OLT-CLASS-C ++ 2.5G LTE3680P-BC+2 20KM

Phân phối module quang Huawei SFP GPON-OLT-CLASS-C ++ 2.5G LTE3680P-BC+2 20KM optical transceiver chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: GPON-OLT-CLASS-C ++
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List GPON-OLT-CLASS-C ++ Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm GPON-OLT-CLASS-C ++ là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm GPON-OLT-CLASS-C ++ được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm GPON-OLT-CLASS-C ++ khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm GPON-OLT-CLASS-C ++ được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm GPON-OLT-CLASS-C ++ với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Huawei GPON-OLT-CLASS-C ++ 

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

Port State Offline
Laser state Normal
1238420
Temperature (C) 28
TX Bias current (mA) 33
Supply Voltage (V) 3.20
TX power (dBm) 6.99
Illegal rogue ONT Inexistent
Max Distance (km) 60
Wave Length (nm) 1490
Fiber Type Single Mode
Length (9um) (km) 60.0

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #GPON-OLT-CLASS-C ++ ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.