Huawei SFP 34060470-001 SFP-GE-LX-SM1310-BIDI SMF 10km LC

Phân phối module quang Huawei SFP 34060470-001 SFP-GE-LX-SM1310-BIDI SMF TX1310/RX1490 10km LC optical transceiver chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 34060470-001
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List 34060470-001 Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm 34060470-001 là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm 34060470-001 được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 34060470-001 khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 34060470-001 được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm 34060470-001 với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Huawei SFP-GE-LX-SM1310-BIDI

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

 

Thông số kỹ thuật

Product Code

SFP-GE-LX-SM1310-BIDI

Part Number

34060470-001

Description

BiDi Transceiver,eSFP,Tx1310nm/Rx1490nm,1.25Gb/s,-9dBm,-3dBm,-19.5dBm,LC,SM,10km

Discount Category

SFP Module

Product Line

Networking

Product Series

OptiX PTN 905B

UOM

PCS

Part Number

34060470-001

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #34060470-001 ?

Có 10 bình luận:
L
Hà Lê
Module quang Huawei SFP 34060470-001 SFP-GE-LX-SM1310-BIDI là module single mode pk shop?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 34060470-001 SFP-GE-LX-SM1310-BIDI là module single mode bạn nhé.

P
Thanh Phương
Module quang Huawei SFP 34060470-001 SFP-GE-LX-SM1310-BIDI dùng đầu kết nối gì nhỉ?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 34060470-001 SFP-GE-LX-SM1310-BIDI dùng đầu kết nối LC bạn nhé.

H
Lưu Hạnh
Module quang Huawei SFP 34060470-001 SFP-GE-LX-SM1310-BIDI khoảng cách truyền dẫn tối đa là bao nhiêu?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 34060470-001 SFP-GE-LX-SM1310-BIDI khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km bạn nhé.

T
Trần Tú
Cho hỏi Module quang Huawei SFP 34060470-001 SFP-GE-LX-SM1310-BIDI có bước sóng bao nhiêu ạ?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 34060470-001 SFP-GE-LX-SM1310-BIDI có bước sóng 1310nm bạn nhé.

Thuỷ
Module quang Huawei SFP 34060470-001 SFP-GE-LX-SM1310-BIDI dùng được nhiệt độ cao nhất là bao nhiêu shop?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 34060470-001 SFP-GE-LX-SM1310-BIDI dùng trong môi trường nhiệt độ cao nhất là 70°C bạn nhé.

P
Trường Phạm
Module quang Huawei SFP 34060470-001 SFP-GE-LX-SM1310-BIDI xuất xứ ở đâu vậy ad?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 34060470-001 SFP-GE-LX-SM1310-BIDI xuất xứ ở China bạn nhé.

N
Hoà Nguyễn
Module quang Huawei SFP 34060470-001 SFP-GE-LX-SM1310-BIDI có cấp được CO không bác.
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 34060470-001 SFP-GE-LX-SM1310-BIDI có cấp được CO bạn nhé.

L
Liêm
Module quang Huawei SFP 34060470-001 SFP-GE-LX-SM1310-BIDI bảo hành chính hãng bao lâu ạ?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 34060470-001 SFP-GE-LX-SM1310-BIDI bảo hành chính hãng 12 tháng bạn nhé.

K
Hoàng Kiều
Vui lòng cho em xin datasheet của Module quang Huawei SFP 34060470-001 SFP-GE-LX-SM1310-BIDI nhé, cảm ơn shop.
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi datasheet của Module quang Huawei SFP 34060470-001 SFP-GE-LX-SM1310-BIDI vào mail của bạn rồi nhé.

B
Lưu Bùi
Module quang Huawei SFP 34060470-001 SFP-GE-LX-SM1310-BIDI sẵn hàng không, báo giá mình 20 chiếc nhé.
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 34060470-001 SFP-GE-LX-SM1310-BIDI sẵn hàng, báo giá đã gửi vào mail của bạn rồi nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.