Huawei SFP+ SFP-10G-ZR 02310SNN 10G SMF 1550nm 80km LC

Phân phối module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZR 02310SNN 10G SMF 1550nm 80km LC chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02310SNN
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List 02310SNN Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm 02310SNN là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm 02310SNN được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02310SNN khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02310SNN được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm 02310SNN với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZR

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

Part Number 02310SNN
Model SFP-10G-ZR
Description 10GBase-ZR Optical Transceiver,SFP+,10G,Single-mode Module(1550nm,80km,LC)
Attributes Hardware
List Price(USD) 3,226.89
Category Optical Transceiver
Product Line Networking
Product Family Switch
Product Category Optical Transceiver
Sub Product Family Campus Switch
Product Series S5700
EAN 6920702767671
UOM PCS
Pack Weight(kg) 0.04
Pack Volume(m^3) 0.003
Pack Dimension(D*W*H mm) 145*80*35
Net Dimension(D*W*H mm) 145*80*35
Typic Power(W) 1.5

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #02310SNN ?

Có 10 bình luận:
D
Trương Định
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZR 02310SNN dùng trong nhiệt độ cao nhất khoảng bao nhiêu nhỉ?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZR 02310SNN dùng trong nhiệt độ cao nhất khoảng 70°C bạn nhé.

M
Tuệ Minh
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZR 02310SNN khoảng cách truyền dẫn tối đa là bao nhiêu shop nhỉ?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZR 02310SNN khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km bạn nhé.

N
Nhung
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZR 02310SNN dùng đầu kết nối LC phải không?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZR 02310SNN dùng đầu kết nối LC bạn nhé.

B
Bồng
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZR 02310SNN là module single mode phải không shop
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZR 02310SNN là module single mode bạn nhé.

T
Thuần
Cho tôi xin datasheet của Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZR 02310SNN, cảm ơn shop!
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi datasheet của Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZR 02310SNN qua mail của bạn nhé.

L
Duy Linh
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZR 02310SNN bước sóng bao nhiêu vậy shop?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZR 02310SNN bước sóng 1550nm bạn nhé.

Q
Quyền
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZR 02310SNN có cấp được CO không nhỉ?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZR 02310SNN có cấp được CO bạn nhé.

T
Trang
Cho hỏi Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZR 02310SNN xuất xứ ở đâu ạ?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZR 02310SNN xuất xứ ở China bạn nhé.

D
Ninh Dương
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZR 02310SNN bảo hành bao lâu vậy shop?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZR 02310SNN bảo hành 12 tháng bạn nhé.

K
Kiên
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZR 02310SNN còn hàng không shop? Cho mình xin giá nhé.
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZR 02310SNN còn hàng, mình đã báo giá qua mail của bạn rồi nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.