Huawei SFP+ SFP-10G-ZR 02310SNN 10G SMF 1550nm 80km LC

Phân phối module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZR 02310SNN 10G SMF 1550nm 80km LC chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02310SNN
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List 02310SNN Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm 02310SNN là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm 02310SNN được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02310SNN khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02310SNN được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm 02310SNN với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZR

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

Part Number 02310SNN
Model SFP-10G-ZR
Description 10GBase-ZR Optical Transceiver,SFP+,10G,Single-mode Module(1550nm,80km,LC)
Attributes Hardware
List Price(USD) 3,226.89
Category Optical Transceiver
Product Line Networking
Product Family Switch
Product Category Optical Transceiver
Sub Product Family Campus Switch
Product Series S5700
EAN 6920702767671
UOM PCS
Pack Weight(kg) 0.04
Pack Volume(m^3) 0.003
Pack Dimension(D*W*H mm) 145*80*35
Net Dimension(D*W*H mm) 145*80*35
Typic Power(W) 1.5

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #02310SNN ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Mr. Hoàng
0385262326
Ms. Huyền
0979925386
Ms. Nga
0867155898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.