Huawei SFP+ SFP-10G-ZDWT-L 02312DAN 10G SMF 60km LC

Phân phối module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZDWT-L 02312DAN 10G SMF 60km LC chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02312DAN
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications 02312DAN

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZDWT-L

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

 

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: 02312DAN ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
P
Đài Phùng
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZDWT-L 02312DAN chịu được nhiệt độ cao nhất là bn vậy?
8 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZDWT-L 02312DAN chịu được nhiệt độ cao nhất 70°C bạn nhé.

N
Lại Nguyên
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZDWT-L 02312DAN có cấp được CO không nhỉ?
8 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZDWT-L 02312DAN có cấp được CO bạn nhé.

L
Liễu
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZDWT-L 02312DAN khoảng cách truyền dẫn tối đa là bao nhiêu ạ?
8 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZDWT-L 02312DAN khoảng cách truyền dẫn tối đa là 60km bạn nhé.

T
Trạng
Cho hỏi Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZDWT-L 02312DAN dùng đầu kết nối LC hay LR?
8 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZDWT-L 02312DAN dùng đầu kết nối LC bạn nhé.

T
Trân Trân
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZDWT-L 02312DAN là module single mode phải không shop?
8 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZDWT-L 02312DAN là module single mode bạn nhé.

S
Sửu
Cho mình hỏi Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZDWT-L 02312DAN có bước sóng bao nhiêu vậy ạ?
8 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZDWT-L 02312DAN có bước sóng 1310nm bạn nhé.

D
Đại
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZDWT-L 02312DAN bảo hành hính hãng bao lâu vậy shop?
8 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZDWT-L 02312DAN bảo hành hính hãng 12 tháng ban nhé.

G
Giỏi
Cho mình xin datasheet của Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZDWT-L 02312DAN nhé.
8 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi datasheet của Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZDWT-L 02312DAN qua mail của bạn nhé.

L
Phương Lam
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZDWT-L 02312DAN xuất xứ ở đâu vậy shop?
8 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZDWT-L 02312DAN xuất xứ ở China bạn nhé.

D
Hải Đăng
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZDWT-L 02312DAN còn hàng không, báo giá mình nhé
8 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZDWT-L 02312DAN còn hàng, mình đã gửi báo giá qua mail của bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.