Huawei SFP+ SFP-10G-USR 02310MNW 10G MMF 850nm 100m LC

Phân phối module quang Huawei SFP+ SFP-10G-USR 02310MNW 10G MMF 850nm 100m LC chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02310MNW
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications 02310MNW

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang Huawei SFP-10G-USR

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

Product Code

SFP-10G-USR

Transceiver form factor

SFP+

Transmission speed

10 Gbit/s

Center wavelength (nm)

850

Standard compliance

10Gbase-USR

Connector type

LC

Applicable cable and maximum transmission distance

Multimode fiber (OM3): 0.1 km

Transmit power (dBm)

-7.3 to -1.0

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-10.7

Overload power (dBm)

0.5

Extinction ratio (dB)

3.0

Operating temperature

0°C to 70°C (32°F to 158°F)

Net Dimension(D x W x H mm)

145 x 80 x 35

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: 02310MNW ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
S
Siêng
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-USR 02310MNW dùng trong nhiệt độ cao nhất là bao nhiêu hả shop?
8 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-USR 02310MNW dùng trong nhiệt độ cao nhất là 70°C bạn nhé.

T
Thân
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-USR 02310MNW có cấp được đầy đủ Co CQ Không bạn?
8 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-USR 02310MNW có cấp được đầy đủ CO CQ bạn nhé.

N
Hoan Nguyen
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-USR 02310MNW là module single mode hay multi mode vậy ad?
8 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-USR 02310MNW là module multi mode bạn nhé.

L
Lương
Vui lòng cho mình xin datasheet của Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-USR 02310MNW nhé, cảm ơn shop!
8 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi datasheet của Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-USR 02310MNW qua mail của bạn nhé.

Q
Quang Quyết
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-USR 02310MNW khoảng cách truyền dẫn tối đa là bao nhiêu
8 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-USR 02310MNW khoảng cách truyền dẫn tối đa 100m bạn nhé.

A
Tuấn Anh
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-USR 02310MNW bảo hành chính hãng bao lâu vậy shop?
8 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-USR 02310MNW bảo hành chính hãng 12 tháng bạn nhé.

C
Công
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-USR 02310MNW dùng đầu LC phải không shop?
8 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-USR 02310MNW dùng đầu LC bạn nhé.

D
Đình Dũng
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-USR 02310MNW xuất xứ ở đâu vậy shop?
8 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-USR 02310MNW xuất xứ ở China bạn nhé.

N
Hiển Nguyễn
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-USR 02310MNW có bước sóng bao nhiêu vậy shop?
8 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-USR 02310MNW có bước sóng 850nm bạn nhé.

D
Đạo
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-USR 02310MNW còn hàng không? Cho mình xin giá nhé
8 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-USR 02310MNW còn hàng bạn nhé, báo giá đã gửi vào mail của bạn ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.