Huawei SFP+ SFP-10G-ER-SM1330-BIDI 02311BJB 10G SMF 10km LC

Phân phối module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ER-SM1330-BIDI 02311BJB 10G SMF 10km LC chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02311BJB
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List 02311BJB Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm 02311BJB là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm 02311BJB được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02311BJB khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02311BJB được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm 02311BJB với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1330-BIDI

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

Part Number 02311BJB
Model SFP-10G-ER-SM1330-BIDI
Description Optical Transceiver,SFP+,10G,BIDI Single-mode Module(TX 1330nm/RX 1270nm,40km,LC)
Attributes Hardware
List Price(USD) 2,657.27
Category Optical Transceiver
Product Line Networking
Product Family Switch
Product Category Optical Transceiver
Sub Product Family Data Center Switch
Product Series CE12800
EAN  
UOM PCS
Pack Weight(kg) 0.04
Pack Volume(m^3) 0.000303
Pack Dimension(D*W*H mm) 130*73*32
Net Dimension(D*W*H mm) 145*80*35
Typic Power(W) 1

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #02311BJB ?

Có 9 bình luận:
T
Thượng
Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1330-BIDI dùng rất oke, hộ trợ nhiệt tình, chuyên nghiệp, cảm ơn shop!
30 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã sử dụng sản phẩm của CNTTShop, hi vọng bạn sẽ tiếp tục ủng hộ shop trong thời gian tới.

N
Mai Ng
Cho mình xin datasheet của module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1330-BIDI nhé, thank shop
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi  datasheet của module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1330-BIDI qua mail của bạn nhé.

P
Phan
Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1330-BIDI Có cấp được CO CQ gốc không bạn?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1330-BIDI Có cấp được CO CQ gốc bạn nhé.

N
Nhâm
Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1330-BIDI khoảng cách truyền dẫn tối đa là bao nhiêu ạ?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1330-BIDI khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km bạn nhé.

V
Việt
Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1330-BIDI dùng được trong mt nhiệt độ cao nhất là bnhiu?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1330-BIDI dùng được trong môi trường nhiệt độ cao nhất là 70°C bạn nhé.

T
Thăng
Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1330-BIDI dùng đầu connector LC à shop?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1330-BIDI dùng đầu connector LC bạn nhé.

S
Sơn
Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1330-BIDI là module single mode phải không shop?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1330-BIDI là module single mode bạn nhé.

T
Thức
Module Huawei SFP+ SFP-10G-ER-SM1330-BIDI 02311BJB xuất xứ ở đâu vậy ạ
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module Huawei SFP+ SFP-10G-ER-SM1330-BIDI 02311BJB xuất xứ ở China bạn nhé.

Tiền
Module Huawei SFP+ SFP-10G-ER-SM1330-BIDI 02311BJB còn hàng khum, giá bao nhiu vậy shop?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module Huawei SFP+ SFP-10G-ER-SM1330-BIDI 02311BJB còn hàng, mình đã báo giá qua mail của bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.