Huawei SFP+ SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC 10G SMF 40km LC

Phân phối module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC 10G BIDI SMF 40km LC chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02311BJC
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications 02311BJC

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

Part Number 02311BJC
Model SFP-10G-ER-SM1270-BIDI
Description Optical Transceiver,SFP+,10G,BIDI Single-mode Module(TX 1270nm/RX 1330nm,40km,LC)
Attributes Hardware
List Price(USD) 2,657.27
Category Optical Transceiver
Product Line Networking
Product Family Switch
Product Category Optical Transceiver
Sub Product Family Data Center Switch
Product Series CE6800
EAN  
UOM PCS
Pack Weight(kg) 0.04
Pack Volume(m^3) 0.000303
Pack Dimension(D*W*H mm) 130*73*32
Net Dimension(D*W*H mm) 145*80*35
Typic Power(W) 1

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: 02311BJC ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
A
Việt Anh
Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC là module single mode đk shop?
4 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC là module single mode bạn nhé.

B
Ninh Bùi
Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC dùng trong nhiệt độ cao bao nhiêu bạn?
4 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC dùng được trong nhiệt độ cao tối đa 70°C bạn nhé.

P
Cao Phượng
Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC connector gì vậy ad?
4 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC sử dụng connector LC bạn nhé.

T
Trinh
Khoảng cách truyền dẫn tối đa của Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC là bao nhiêu
4 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn tối đa của Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC là 40km bạn nhé.

Xanh
Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC xuất xứ ở đâu vậy bạn?
4 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC xuất xứ ở China bạn nhé.

Lương
Cho mình xin thông số kỹ thuật cho Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC nhé, thanks
4 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi thông số kỹ thuật cho Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC qua mail của bạn nhé.

B
Bỉnh
Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC có bước sóng bao nhiêu nhỉ
4 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC có bước sóng TX 1270nm/RX 1330nm bạn nhé.

T
Tráng
Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC có cấp được CO không em?
4 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC có cấp được CO bạn nhé.

P
Giang Phạm
Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC bảo hành chính hãng bao năm vậy shop?
4 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC bảo hành chính hãng 12 tháng bạn nhé.

K
Khoát
Cho mình xin giá Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC nhé, cảm ơn
4 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã báo giá Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC qua mail của bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.