Huawei SFP+ SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC 10G SMF 40km LC

Phân phối module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC 10G BIDI SMF 40km LC chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02311BJC
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List 02311BJC Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm 02311BJC là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm 02311BJC được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02311BJC khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02311BJC được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm 02311BJC với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

Part Number 02311BJC
Model SFP-10G-ER-SM1270-BIDI
Description Optical Transceiver,SFP+,10G,BIDI Single-mode Module(TX 1270nm/RX 1330nm,40km,LC)
Attributes Hardware
List Price(USD) 2,657.27
Category Optical Transceiver
Product Line Networking
Product Family Switch
Product Category Optical Transceiver
Sub Product Family Data Center Switch
Product Series CE6800
EAN  
UOM PCS
Pack Weight(kg) 0.04
Pack Volume(m^3) 0.000303
Pack Dimension(D*W*H mm) 130*73*32
Net Dimension(D*W*H mm) 145*80*35
Typic Power(W) 1

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #02311BJC ?

Có 10 bình luận:
A
Việt Anh
Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC là module single mode đk shop?
22 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC là module single mode bạn nhé.

B
Ninh Bùi
Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC dùng trong nhiệt độ cao bao nhiêu bạn?
22 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC dùng được trong nhiệt độ cao tối đa 70°C bạn nhé.

P
Cao Phượng
Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC connector gì vậy ad?
22 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC sử dụng connector LC bạn nhé.

T
Trinh
Khoảng cách truyền dẫn tối đa của Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC là bao nhiêu
22 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn tối đa của Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC là 40km bạn nhé.

Xanh
Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC xuất xứ ở đâu vậy bạn?
22 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC xuất xứ ở China bạn nhé.

Lương
Cho mình xin thông số kỹ thuật cho Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC nhé, thanks
22 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi thông số kỹ thuật cho Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC qua mail của bạn nhé.

B
Bỉnh
Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC có bước sóng bao nhiêu nhỉ
22 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC có bước sóng TX 1270nm/RX 1330nm bạn nhé.

T
Tráng
Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC có cấp được CO không em?
22 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC có cấp được CO bạn nhé.

P
Giang Phạm
Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC bảo hành chính hãng bao năm vậy shop?
22 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC bảo hành chính hãng 12 tháng bạn nhé.

K
Khoát
Cho mình xin giá Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC nhé, cảm ơn
22 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã báo giá Module quang Huawei SFP-10G-ER-SM1270-BIDI 02311BJC qua mail của bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.