Huawei SFP+ SFP-10G-BXU1 02310QBJ 10G SMF 10km LC

Phân phối module quang Huawei SFP+ SFP-10G-BXU1 02310QBJ 10G SMF 10km LC chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02310QBJ
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications 02310QBJ

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-BXU1

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

Part Number 02310QBJ
Model SFP-10G-BXU1
Description 10GBase,BIDI Optical Transceiver,SFP+,10G,Single-mode Module(TX1270nm/RX1330nm,10km,LC)
Attributes Hardware
List Price(USD) 730.67
Category Optical Transceiver
Product Line Networking
Product Family Switch
Product Category Optical Transceiver
Sub Product Family Campus Switch
Product Series S12700
EAN 6920702774297
UOM PCS
Pack Weight(kg) 0.15
Pack Volume(m^3) 0.000312
Pack Dimension(D*W*H mm) 130*75*32
Net Dimension(D*W*H mm) 130*75*32
Typic Power(W) 0.85

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: 02310QBJ ?

Có 9 câu hỏi / bình luận:
T
Thành
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-BXU1 02310QBJ là module single mode phải không?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-BXU1 02310QBJ là module single mode bạn nhé.

A
Việt Anh
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-BXU1 02310QBJ dùng được nhiệt độ cao nhất là bao nhiêu?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-BXU1 02310QBJ dùng được nhiệt độ cao nhất là 70°C bạn nhé.

S
Sang
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-BXU1 02310QBJ có cấp đc CO không bạn
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-BXU1 02310QBJ có cấp được CO bạn nhé.

Q
Quang
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-BXU1 02310QBJ dùng đầu kết nối LC phải không?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-BXU1 02310QBJ dùng đầu kết nối LC bạn nhé.

t
Tú tài
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-BXU1 02310QBJ khoảng cách truyền dẫn là bao nhiêu?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-BXU1 02310QBJ khoảng cách truyền dẫn tối đa 10km bạn nhé.

L
Liễu
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-BXU1 02310QBJ bảo hành chính hãng bao lâu vậy shop?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-BXU1 02310QBJ bảo hành chính hãng 12 tháng bạn nhé.

V
Việt
Cho mình xin datasheet của Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-BXU1 02310QBJ bạn nhé, cảm ơn
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi datasheet của Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-BXU1 02310QBJ qua mail của bạn nhé.

C
Chiến
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-BXU1 02310QBJ xuất xứ ở đâu vậy ạ?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-BXU1 02310QBJ xuất xứ ở China bạn nhé.

T
Thắng
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-BXU1 còn hành không, giá bao nhiêu ạ?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-BXU1 còn hàng, mình đã báo giá qua mail của bạn nhé.

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.