Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 SMF 1550nm 80km LC

Phân phối module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 SMF 1550nm 80km LC optical transceiver chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02317348
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications 02317348

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang Huawei S-SFP-GE-LH80-SM1550

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

Part Number 02317348
Model S-SFP-GE-LH80-SM1550
Description Optical Transceiver,eSFP,GE,Single-mode Module(1550nm,80km,LC)
Attributes Hardware
Category Optical Transceiver
Product Line Networking
Product Family Switch
Product Category Optical Transceiver
Sub Product Family Campus Switch
Product Series S9700
EAN 6920702724568
UOM PCS
Pack Weight(kg) 0.2
Pack Volume(m^3) 0.00032
Pack Dimension(D*W*H mm) 130*72*35
Net Dimension(D*W*H mm) 110*70*37
Typic Power(W) 0.85

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: 02317348 ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
T
Giang Trịnh
Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 chịu được nhiệt cao nhất là bao nhiêu độ vậy?
5 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 chịu được nhiệt cao nhất là 70°C bạn nhé.

V
Hạ Vương
Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 là module single mode phải không?
5 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 là module single mode bạn nhé.

L
Tiến Lê
Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 xuất xứ China à bạn?
5 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 xuất xứ China bạn nhé.

A
Tú Anh
Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 có đầu kết nối LC phải không shop?
5 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 có đầu kết nối LC bạn nhé.

Q
Quân
Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 có khoảng cách truyền dẫn tối đa là bao nhiêu vậy admin?
5 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km bạn nhé.

N
Phương Nam
Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 có cấp được CO không nhỉ?
5 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 có cấp được CO bạn nhé.

K
Đào Khương
Cho mình xin thông số kỹ thuât của Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 nhé, cảm ơn
5 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi thông số kỹ thuât của Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 qua mail của bạn nhé.

A
Lan Anh
Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 có bước sóng bao nhiêu vậy shop?
5 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 có bước sóng 1550nm bạn nhé.

N
Nhinh
Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 bảo hành bao lâu vậy shop?
5 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 bảo hành 12 tháng bạn nhé.

T
Thịnh
Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 sẵn hàng không, báo giá tôi 30 chiếc nhé, thanks shop!
5 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 sẵn hàng ạ, báo giá đã gửi vào mail của bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.