Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 SMF 1550nm 80km LC

Phân phối module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 SMF 1550nm 80km LC optical transceiver chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02317348
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List 02317348 Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm 02317348 là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm 02317348 được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02317348 khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02317348 được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm 02317348 với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Huawei S-SFP-GE-LH80-SM1550

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

Part Number 02317348
Model S-SFP-GE-LH80-SM1550
Description Optical Transceiver,eSFP,GE,Single-mode Module(1550nm,80km,LC)
Attributes Hardware
Category Optical Transceiver
Product Line Networking
Product Family Switch
Product Category Optical Transceiver
Sub Product Family Campus Switch
Product Series S9700
EAN 6920702724568
UOM PCS
Pack Weight(kg) 0.2
Pack Volume(m^3) 0.00032
Pack Dimension(D*W*H mm) 130*72*35
Net Dimension(D*W*H mm) 110*70*37
Typic Power(W) 0.85

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #02317348 ?

Có 10 bình luận:
T
Giang Trịnh
Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 chịu được nhiệt cao nhất là bao nhiêu độ vậy?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 chịu được nhiệt cao nhất là 70°C bạn nhé.

V
Hạ Vương
Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 là module single mode phải không?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 là module single mode bạn nhé.

L
Tiến Lê
Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 xuất xứ China à bạn?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 xuất xứ China bạn nhé.

A
Tú Anh
Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 có đầu kết nối LC phải không shop?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 có đầu kết nối LC bạn nhé.

Q
Quân
Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 có khoảng cách truyền dẫn tối đa là bao nhiêu vậy admin?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km bạn nhé.

N
Phương Nam
Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 có cấp được CO không nhỉ?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 có cấp được CO bạn nhé.

K
Đào Khương
Cho mình xin thông số kỹ thuât của Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 nhé, cảm ơn
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi thông số kỹ thuât của Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 qua mail của bạn nhé.

A
Lan Anh
Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 có bước sóng bao nhiêu vậy shop?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 có bước sóng 1550nm bạn nhé.

N
Nhinh
Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 bảo hành bao lâu vậy shop?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 bảo hành 12 tháng bạn nhé.

T
Thịnh
Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 sẵn hàng không, báo giá tôi 30 chiếc nhé, thanks shop!
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02317348 S-SFP-GE-LH80-SM1550 sẵn hàng ạ, báo giá đã gửi vào mail của bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.