Huawei SFP 02315204 eSFP-GE-SX-MM850 1Ge 850nm MMF 550m LC

Phân phối module quang Huawei SFP 02315204 eSFP-GE-SX-MM850 1Ge 850nm MMF 550m LC optical transceiver chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02315204
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications 02315204

Module quang Huawei eSFP-GE-SX-MM850

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

Product Code

eSFP-GE-SX-MM850

Transceiver form factor

eSFP

Transmission speed

GE

Center wavelength (nm)

850

Standard compliance

1000base-SX

Connector type

LC

Applicable cable and maximum

transmission distance

· Multimode fiber (with modal bandwidth of 160 MHz*km and diameter of 62.5 μm): 0.22 km
· Multimode fiber (OM1): 0.275 km
· Multimode fiber (with modal bandwidth of 400 MHz*km and diameter of 50 μm): 0.5 km
· Multimode fiber (OM2): 0.55 km
· Multimode fiber (OM3): 1 km

Transmit power (dBm)

-9.5 to -2.5

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-17.0

Overload power (dBm)

0

Extinction ratio (dB)

9

Operating temperature

0°C to 70°C (32°F to 158°F)

Net Dimension(D x W x H mm)

110 x 70 x 37

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: 02315204 ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
Thiên
Module quang Huawei SFP 02315204 đầu kết nối LC phải không bạn?
3 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02315204 đầu kết nối LC bạn nhé.

T
Trương
Module quang Huawei SFP 02315204 dùng được trong nhiệt độ cao nhất là bao nhiêu?
3 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02315204 dùng được trong nhiệt độ cao nhất là 70°C bạn nhé.

T
Thắng
Module quang Huawei SFP 02315204 là single mode hay multi mode
3 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02315204 là multi mode bạn nhé.

N
Lai Nguyễn
Cho xin giá phân phối của Module quang Huawei SFP 02315204 nhé, camon
3 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi báo giá phân phối Module quang Huawei SFP 02315204 qua mail của bạn nhé.

L
Lĩnh
Module quang Huawei SFP 02315204 có cấp được đầy đủ CO CQ không
3 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02315204 có cấp được đầy đủ CO CQ bạn nhé.

P
Phương
Module quang Huawei SFP 02315204 khoảng cách truyền dẫn tối đa bao nhiêu shop?
3 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02315204 khoảng cách truyền dẫn tối đa 550m bạn nhé.

L
Hoàng Long
Module quang Huawei SFP 02315204 có xuất xứ ở đâu vậy?
3 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02315204 có xuất xứ ở China bạn nhé.

L
Tú Lê
Module quang Huawei SFP 02315204 bảo hành bao lâu ad?
3 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02315204 bảo hành 12 tháng bạn nhé.

T
Module quang Huawei SFP 02315204 có bước sóng bao nhiêu bạn?
3 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02315204 có bước sóng 850nm bạn nhé.

M
Miền
Vui lòng báo giá tôi 30 chiếc Module quang Huawei SFP 02315204 nhé, thanks shop
3 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã báo giá 30 chiếc Module quang Huawei SFP 02315204 qua mail của bạn nhé.

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.