Huawei SFP 02315200 SFP-GE-LX-SM1310 1Ge 1310nm SMF 10km LC

Phân phối module quang Huawei SFP 02315200 SFP-GE-LX-SM1310 1Ge 1310nm SMF 10km LC optical transceiver chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02315200
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List 02315200 Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm 02315200 là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm 02315200 được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02315200 khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02315200 được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm 02315200 với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Huawei SFP-GE-LX-SM1310

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

 

Product Code

SFP-GE-LX-SM1310

Transceiver form factor

eSFP

Transmission speed

1 Gbit/s

Center wavelength (nm)

1310

Standard compliance

1000base-LX/LH

Connector type

LC

Applicable cable and maximum transmission distance

Single-mode fiber: 10 km

Transmit power (dBm)

-9.0 to -3.0

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-20.0

Overload power (dBm)

-3.0

Extinction ratio (dB)

9

Operating temperature

0°C to 70°C (32°F to 158°F)

Net Dimension(D x W x H mm)

110 x 70 x 37

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #02315200 ?

Có 10 bình luận:
T
Toàn
Module quang Huawei SFP 02315200 SFP-GE-LX-SM1310 là module single mode phải không nhỉ?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02315200 SFP-GE-LX-SM1310 là module single mode bạn nhé.

S
Sáng
Module quang Huawei SFP 02315200 SFP-GE-LX-SM1310 chịu được nhiệt cao nhất là bao nhiêu ạ?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02315200 SFP-GE-LX-SM1310 chịu được nhiệt cao nhất là 70°C bạn nhé.

C
Khoát Cao
Module quang Huawei SFP 02315200 SFP-GE-LX-SM1310 xuất xứ ở China phải không shop?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02315200 SFP-GE-LX-SM1310 xuất xứ ở China bạn nhé.

D
Dương Dương
Module quang Huawei SFP 02315200 SFP-GE-LX-SM1310 dùng đầu kết nối là gì shop nhỉ?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02315200 SFP-GE-LX-SM1310 dùng đầu kết nối LC bạn nhé.

P
Sinh Phạm
Khoảng cách truyền dẫn tối đa của Module quang Huawei SFP 02315200 SFP-GE-LX-SM1310 là bao nhiêu ạ?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn tối đa của Module quang Huawei SFP 02315200 SFP-GE-LX-SM1310 là 10km bạn nhé.

Thuỵ
Cho mình xin thông số kỹ thuật của Module quang Huawei SFP 02315200 SFP-GE-LX-SM1310 nhé, thanks shop
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi thông số kỹ thuật của Module quang Huawei SFP 02315200 SFP-GE-LX-SM1310 qua mail của bạn nhé.

H
Huy
Module quang Huawei SFP 02315200 SFP-GE-LX-SM1310 có cấp được CO gốc không?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02315200 SFP-GE-LX-SM1310 có cấp được CO gốc bạn nhé.

H
Xuân Hệ
Module quang Huawei SFP 02315200 SFP-GE-LX-SM1310 có bước sóng bao nhiêu vậy admin?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02315200 SFP-GE-LX-SM1310 có bước sóng 1310nm bạn nhé.

T
Trinh
Module quang Huawei SFP 02315200 SFP-GE-LX-SM1310 bảo hành bao lâu vậy shop?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02315200 SFP-GE-LX-SM1310 bảo hành 12 tháng bạn nhé.

N
Chính Nguyễn
Module quang Huawei SFP 02315200 SFP-GE-LX-SM1310 sẵn hàng không, báo giá tôi nhé.
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP 02315200 SFP-GE-LX-SM1310 sẵn hàng, báo giá đã được gửi vào mail của bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.