Huawei SFP 02315200 SFP-GE-LX-SM1310 1Ge 1310nm SMF 10km LC

Phân phối module quang Huawei SFP 02315200 SFP-GE-LX-SM1310 1Ge 1310nm SMF 10km LC optical transceiver chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02315200
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List 02315200 Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm 02315200 là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm 02315200 được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02315200 khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02315200 được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm 02315200 với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Huawei SFP-GE-LX-SM1310

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

 

Product Code

SFP-GE-LX-SM1310

Transceiver form factor

eSFP

Transmission speed

1 Gbit/s

Center wavelength (nm)

1310

Standard compliance

1000base-LX/LH

Connector type

LC

Applicable cable and maximum transmission distance

Single-mode fiber: 10 km

Transmit power (dBm)

-9.0 to -3.0

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-20.0

Overload power (dBm)

-3.0

Extinction ratio (dB)

9

Operating temperature

0°C to 70°C (32°F to 158°F)

Net Dimension(D x W x H mm)

110 x 70 x 37

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #02315200 ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.