Huawei QSFP28 QSFP28-100G-LR4 02311KNU 100G SMF 1310nm 10km LC

Phân phối module quang Huawei QSFP28 QSFP28-100G-LR4 02311KNU 100G SMF 1310nm 10km LC chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02311KNU
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications 02311KNU

Module quang Huawei QSFP28-100G-LR4

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

 

Part number

02311KNU

Version support

Supported in V200R001C00 and later versions

Transceiver form factor

QSFP28

Transmission speed

100GE

Center wavelength (nm)

1295, 1300, 1304, 1309

Standards compliance

100GBASE-LR4

Connector type

LC

Type of the end face of the fiber ceramic ferrule

PC or UPC

Applicable cable and maximum transmission distance

Single-mode fiber (G.652) (with diameter of 9 μm): 10 km

Modal bandwidth

-

Transmit power (dBm)

-4.3 to +4.5

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-8.6

Overload power (dBm)

4.5

Extinction ratio (dB)

≥ 2

Operating temperature

0°C to 70°C

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: 02311KNU ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
X
Xung
module quang Huawei QSFP28 QSFP28-100G-LR4 02311KNU có bước sóng bao nhiêu vậy shop?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP28-100G-LR4 02311KNU có bước sóng 1310 bạn nhé.

N
Nguyện
module quang Huawei QSFP28 QSFP28-100G-LR4 02311KNU là singlemode phải không bạn?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP28-100G-LR4 02311KNU là singlemode bạn nhé.

N
Bá Nguyễn
module quang Huawei QSFP28 QSFP28-100G-LR4 02311KNU tốc độ truyền dẫn tối đa là bao nhiêu ạ?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP28-100G-LR4 02311KNU tốc độ truyền dẫn tối đa 100GE bạn nhé.

T
Trung
module quang Huawei QSFP28 QSFP28-100G-LR4 02311KNU có cấp được CO không bạn nhỉ?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP28-100G-LR4 02311KNU có cấp được CO bạn nhé.

N
Mừng Nguyễn
module quang Huawei QSFP28 QSFP28-100G-LR4 02311KNU connector type là gì vậy shop?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP28-100G-LR4 02311KNU connector type LC bạn nhé.

L
Bính Lê
Cho em xin datasheet của module quang Huawei QSFP28 QSFP28-100G-LR4 02311KNU nhé, cảm ơn ạ
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi datasheet của module quang Huawei QSFP28 QSFP28-100G-LR4 02311KNU qua mail của bạn nhé.

L
Tuấn Lương
Khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang Huawei QSFP28 QSFP28-100G-LR4 02311KNU là bao nhiêu vậy ạ?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang Huawei QSFP28 QSFP28-100G-LR4 02311KNU 10KM bạn nhé.

H
Hoàng Hà
module quang Huawei QSFP28 QSFP28-100G-LR4 02311KNU xuất xứ ở đâu vậy shop?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP28-100G-LR4 02311KNU xuất xứ China bạn nhé.

T
Tiến
module quang Huawei QSFP28 QSFP28-100G-LR4 02311KNU hạn bảo hành trong bao lâu nhỉ?
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP28-100G-LR4 02311KNU hạn bảo hành 12 tháng bạn nhé.

A
Việt Anh
module quang Huawei QSFP28 QSFP28-100G-LR4 02311KNU còn hàng không? Cho mình xin giá nhé
1 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP28-100G-LR4 02311KNU còn hàng, mình đã gửi báo giá qua mail của bạn nhé.

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.