Huawei QSFP+ QSFP-40G-SDLC-PAM 02311PUU 40G MMF 850nm 150m LC

Phân phối module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-SDLC-PAM 02311PUU 40G MMF 850nm 150m LC chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02311PUU
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List 02311PUU Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm 02311PUU là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm 02311PUU được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02311PUU khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02311PUU được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm 02311PUU với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Huawei QSFP-40G-SDLC-PAM

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

Item

Description

Part number

02311PUU

Version support

Supported in V200R002C50 and later versions

Transceiver form factor

QSFP+

Transmission speed

40GE

Center wavelength (nm)

850

Standards compliance

40GBase-SDLC-PAM4

Connector type

LC

Type of the end face of the fiber ceramic ferrule

PC or UPC

Applicable cable and maximum transmission distance

  • Multimode fiber (OM3) (with diameter of 50 μm): 100 m
  • Multimode fiber (OM4) (with diameter of 50 μm): 150 m

Modal bandwidth

  • Multimode fiber (OM3): 2000 MHz*km
  • Multimode fiber (OM4): 4700 MHz*km

Transmit power (dBm)

-2.5 to +2.4

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-8.0

Overload power (dBm)

2.4

Extinction ratio (dB)

≥ 3

Operating temperature

0°C to 70°C

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #02311PUU ?

Có 10 bình luận:
M
Nhật Minh
đánh giá 5 sao
Báo giá mình module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-SDLC-PAM 02311PUU nhé.
17 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi báo giá module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-SDLC-PAM 02311PUU qua mail bạn nhé.

K
Hoàng Khang
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-SDLC-PAM 02311PUU dùng đầu kết nối gì vậy shop?
17 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-SDLC-PAM 02311PUU dùng đầu kết nối LC bạn nhé.

T
Thắm
đánh giá 5 sao
Cho mình hỏi transmission speed của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-SDLC-PAM 02311PUU là bao nhiêu vậy ạ?
17 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

transmission speed của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-SDLC-PAM 02311PUU là 40GE bạn nhé.

T
Phương Tư
đánh giá 5 sao
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-SDLC-PAM 02311PUU bảo hành chính hãng bao lâu vậy shop?
17 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-SDLC-PAM 02311PUU bảo hành chính hãng 12 tháng bạn nhé.

P
Trúc Phạm
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-SDLC-PAM 02311PUU khoảng cách truyền dẫn tối đa bao nhiêu met vậy shop?
17 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-SDLC-PAM 02311PUU khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m bạn nhé.

T
Tiên Tiên
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-SDLC-PAM 02311PUU xuất xứ ở đâu ạ?
17 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-SDLC-PAM 02311PUU xuất xứ ở China bạn nhé.

N
Cường Nguyễn
đánh giá 5 sao
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-SDLC-PAM 02311PUU là multimode hay singlemode vậy ạ?
17 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-SDLC-PAM 02311PUU là multimode bạn nhé.

C
Chiến
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-SDLC-PAM 02311PUU transmit power là bao nhiêu dBm bạn nhỉ?
17 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-SDLC-PAM 02311PUU transmit power là - 2.5 to +2.4 bạn nhé.

T
Thoái
đánh giá 5 sao
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-SDLC-PAM 02311PUU có cấp được CO CQ không bạn?
17 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-SDLC-PAM 02311PUU có cấp được CO CQ bạn nhé.

T
Tráng
Vui lòng cho mình xin thông số kỹ thuật của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-SDLC-PAM 02311PUU nhé.
17 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi thông số kỹ thuật của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-SDLC-PAM 02311PUU qua mail của bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.