Huawei QSFP+ QSFP-40G-LX4 02311HNP 40G SMF 1311nm 2km LC

Phân phối module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LX4 02311HNP 40G SMF 1311nm 2km LC chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02311HNP
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications 02311HNP

Module quang Huawei QSFP-40G-LX4

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

Part number

02311HNP

Version support

Supported in V100R006C00 and later versions

Transceiver form factor

QSFP+

Transmission speed

40GE

Center wavelength (nm)

1271, 1291, 1311, 1331

Standards compliance

40GBASE-LX4

Connector type

LC

Type of the end face of the fiber ceramic ferrule

PC or UPC

Applicable cable and maximum transmission distance

  • Multimode fiber (OM3) (with diameter of 50 μm): 150 m

  • Single-mode fiber (G.652) (with diameter of 9 μm): 2 km

Modal bandwidth

  • Multimode fiber (OM3): 2000 MHz*km

  • Single-mode fiber (G.652): -

Transmit power (dBm)

-7 to +2.3

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-11.5

Overload power (dBm)

2.3

Extinction ratio (dB)

≥ 3.5

Operating temperature

10°C to 70°C

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: 02311HNP ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
V
Vinh
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LX4 02311HNP là single mode hay multi mode vậy?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LX4 02311HNP là single mode bạn nhé.

H
Chung Hà
đánh giá 5 sao
Cho mình hỏi tốc độ truyền dẫn của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LX4 02311HNP là bao nhiêu GE ạ?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

tốc độ truyền dẫn của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LX4 02311HNP là 40GE bạn nhé.

L
Liêm
đánh giá 5 sao
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LX4 02311HNP dùng đầu kết nối LC phải không bạn?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LX4 02311HNP dùng đầu kết nối LC bạn nhé.

Toán
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LX4 02311HNP có khoảng cách truyền dẫn là bao nhiêu ạ?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LX4 02311HNP có khoảng cách truyền dẫn là 2km bạn nhé.

L
Thuý Lệ

Vui lòng gửi datasheet của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LX4 02311HNP qua mail nhé, cảm ơn ạ.

2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi datasheet của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LX4 02311HNP qua mail của bạn nhé.

T
Trang
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LX4 02311HNP có cấp được CO không ad nhỉ?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LX4 02311HNP có cấp được CO bạn nhé.

B
Bảo
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LX4 02311HNP có bước sóng bao nhiêu vậy ạ?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LX4 02311HNP có bước sóng 1311nm bạn nhé.

P
Đạt Phan
đánh giá 5 sao
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LX4 02311HNP bảo hành chính hãng bao lâu vậy shop?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LX4 02311HNP bảo hành chính hãng 12 tháng bạn nhé.

N
Tam Nguyễn
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LX4 02311HNP xuất xứ ở đâu vậy bạn?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LX4 02311HNP xuất xứ ở China bạn nhé.

H
Hoạt
đánh giá 5 sao
Báo giá mình 60c module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LX4 02311HNP nhé.
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LX4 02311HNP qua mail của bạn nhé.

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.