Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4-Lite 02311YVB 40G SMF 1310nm 2km LC

Phân phối module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4-Lite 02311YVB 40G SMF 1310nm 2km LC chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02311YVB
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List 02311YVB Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm 02311YVB là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm 02311YVB được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02311YVB khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02311YVB được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm 02311YVB với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Huawei QSFP-40G-LR4-Lite

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

Part number

02311YVB

Version support

Supported in V200R003C00 and later versions

Transceiver form factor

QSFP+

Transmission speed

40GE

Center wavelength (nm)

1271, 1291, 1311, 1331

Standards compliance

40GBASE-LR4 Lite

Connector type

LC

Applicable cable and maximum transmission distance

Single-mode fiber (G.652) (with diameter of 9 μm): 2 km

Modal bandwidth

-

Transmit power (dBm)

-9 to +2.3

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-13.5

Overload power (dBm)

2.3

Extinction ratio (dB)

≥ 3.5

Operating temperature

0°C to 70°C

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #02311YVB ?

Có 10 bình luận:
H
Lan Hà
đánh giá 5 sao
Cho mình hỏi transmit power của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4-Lite 02311YVB là bn dBm ạ?
9 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

transmit power của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4-Lite 02311YVB là -9 to +2.3dBm bạn nhé.

D
Doan
đánh giá 5 sao
Tốc độ truyền dẫn của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4-Lite 02311YVB là bao nhiêu GE vậy ad
9 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Tốc độ truyền dẫn của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4-Lite 02311YVB là 40GE bạn nhé.

V
Vấn
Vui lòng gửi mình datasheet của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4-Lite 02311YVB được không, thank you
9 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi datasheet của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4-Lite 02311YVB qua mail của bạn nhé.

L
Tiến Lê
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4-Lite 02311YVB dùng đầu kết nối LC phải không shop?
9 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4-Lite 02311YVB dùng đầu kết nối LC bạn nhé.

C
Chung
đánh giá 5 sao
Khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4-Lite 02311YVB là bao nhiêu ad nhỉ?
9 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4-Lite 02311YVB là 2km bạn nhé.

P
Tân Phạm
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4-Lite 02311YVB có bước sóng bao nhiêu ạ?
9 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4-Lite 02311YVB có bước sóng 1310nm bạn nhé.

T
Trọng
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4-Lite 02311YVB có cấp được CO CQ không shop?
9 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4-Lite 02311YVB có cấp được CO CQ bạn nhé.

N
Thu Nguyễn
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4-Lite 02311YVB xuất xứ ở đâu vậy shop?
9 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4-Lite 02311YVB xuất xứ China bạn nhé.

A
Thiên Anh
đánh giá 5 sao
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4-Lite 02311YVB bảo hành bao lâu bạn nhỉ?
9 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4-Lite 02311YVB bảo hành 12 tháng bạn nhé.

S
Sang
đánh giá 5 sao
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4-Lite 02311YVB còn hàng không bạn, báo giá tốt 500c nhé
9 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4-Lite 02311YVB còn hàng bạn nhé, mình đã báo giá qua mail của bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.