Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4 02310MHS 40GE SMF 1310nm 10km LC

Phân phối module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4 02310MHS 40GE SMF 1310nm 10km LC chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02310MHS
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications 02310MHS

Module quang Huawei QSFP-40G-LR4

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

Part number

02310MHS

Version support

Supported in V100R001C00 and later versions

Transceiver form factor

QSFP+

Transmission speed

40GE

Center wavelength (nm)

1271, 1291, 1311, 1331

Standards compliance

40GBASE-LR4

Connector type

LC

Type of the end face of the fiber ceramic ferrule

PC or UPC

Applicable cable and maximum transmission distance

Single-mode fiber (G.652) (with diameter of 9 μm): 10 km

Modal bandwidth

-

Transmit power (dBm)

-7 to +2.3

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-11.5

Overload power (dBm)

3.3

Extinction ratio (dB)

≥ 3.5

Operating temperature

0°C to 70°C

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: 02310MHS ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
T
Tráng
Bạn ơi module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4 02310MHS có thể dùng trong nhiệt độ ngoài trời 40 độ C được không?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4 02310MHS có thể dùng trong nhiệt độ ngoài trời 0°C to 70°C bạn nhé.

L
Bính Lê
Shop cho hỏi connector type của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4 02310MHS là loại nào nhỉ?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

connector type của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4 02310MHS là LC bạn nhé.

Tài
Tốc độ truyền dẫn của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4 02310MHS là bao nhiêu ạ?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Tốc độ truyền dẫn của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4 02310MHS là 40GE bạn nhé.

T
Ái Phạm Thị
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4 02310MHS có phải singlemode không ad?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4 02310MHS là singlemode bạn nhé.

T
Tính
Khoảng cách truyền dẫn của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4 02310MHS là bao nhiêu shop nhỉ?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4 02310MHS là 10km bạn nhé.

N
Châu Nguyễn
Cho hỏi module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4 02310MHS có bước sóng bao nhiêu ạ?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4 02310MHS có bước sóng 1310nm bạn nhé.

S
Sáng
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4 02310MHS xuất xứ ở đâu ạ?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4 02310MHS xuất xứ ở China bạn nhé.

Lam
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4 02310MHS có cấp được CQ CO không bạn?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4 02310MHS có cấp được CQ CO bạn nhé.

G
Giáp
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4 02310MHS bảo hành chính hãng bao lâu vậy bạn?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4 02310MHS bảo hành chính hãng 12 tháng bạn nhé.

P
Hoàng Phượng
đánh giá 5 sao
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4 02310MHS còn hàng không, tôi đang cần gấp 30 chiếc, báo giá mình nhé.
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-LR4 02310MHS còn hàng, mình đã gửi báo giá qua mail của bạn nhé.

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.