Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSR4 02310MHR 40G MMF 850nm 150m

Phân phối module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSR4 02310MHR 40G MMF 850nm 150m chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02310MHR
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm 02310MHR là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm 02310MHR được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02310MHR khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02310MHR được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm 02310MHR với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Huawei SFP-25G-SR 25G

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

Item

Description

Transceiver form factor

QSFP+

Transmission speed

40GE

Center wavelength (nm)

850

Standards compliance

40GBASE-SR4

40GBASE-iSR4 (non-standard)

Connector type

MPO/PC (8-strand or 12-strand, type B, female connector)

Applicable cable and maximum transmission distance

  • Multimode fiber (OM3): 0.1 km
  • Multimode fiber (OM4): 0.15 km

Transmit power (dBm)

-7.6 to +0.5

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-9.5

Overload power (dBm)

2.4

Extinction ratio (dB)

3.0

Operating temperature

0°C to 70°C (32°F to 158°F)

Part number

02310MHR

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #02310MHR ?

Có 12 bình luận:
S
Sinh
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSR4 02310MHR connector type loại nào vậy bác?
21 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSR4 02310MHR connector type MPO/PC (8-strand or 12-strand, type B, female connector) bạn nhé.

N
Ba Văn Nguyễn
Cho tớ hỏi transmission speed của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSR4 02310MHR bn GB ạ?
21 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

transmission speed của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSR4 02310MHR 40GE bạn nhé.

B
Bính
Transmit power của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSR4 02310MHR thế nào ad nhỉ
21 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Transmit power của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSR4 02310MHR là -7.6 to +0.5 bạn nhé.

L
Tấn Lộc
Cho em hỏi khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSR4 02310MHR là bao nhiêu nhỉ?
21 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSR4 02310MHR là 150m bạn nhé

Tiến
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSR4 02310MHR là single mode hay multi mode bạn nhỉ?
21 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSR4 02310MHR là multimode bạn nhé.

D
Đạt
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSR4 02310MHR bảo hành chính hãng bao lâu shop ơi
21 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSR4 02310MHR bảo hành chính hãng 12 tháng bạn nhé.

P
Nhung Phạm
Cho mình xin datasheet của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSR4 02310MHR nhé, cảm ơn
21 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi datasheet của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSR4 02310MHR qua mail của bạn nhé.

N
Trang Nguyễn
Cho hỏi module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSR4 02310MHR có cấp được CO gốc không nhỉ?
21 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSR4 02310MHR có cấp được CO gốc bạn nhé.

N
Ngàn
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSR4 02310MHR xuất xứ ở đâu shop nhỉ?
21 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSR4 02310MHR xuất xứ ở China bạn nhé.

Y
Như Ý
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSR4 02310MHR có bước sóng bao nhiêu ạ?
21 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSR4 02310MHR có bước sóng 850nm bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.