Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSM4 02311DRW 40G SMF 1310nm 1.4 km MPO

Phân phối module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSM4 02311DRW 40G SMF 1310nm 1.4 km MPO chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02312ELG
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List 02312ELG Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm 02312ELG là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm 02312ELG được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02312ELG khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02312ELG được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm 02312ELG với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Huawei QSFP-40G-iSM4

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

Basic Information
Module name QSFP-40G-iSM4
Part Number 02311DRW
Model QSFP-40G-iSM4
Connector type MPO/APC (8-strand or 12-strand, type B, female connector)
Optical fiber type SMF
Working case temperature [°C(°F)] 0°C to 70°C (32°F to 158°F)
Transmission rate [bit/s] 40 Gbit/s
Target transmission distance [km] Single-mode fiber: 1.4 km
Form factor QSFP+
Application standard 40GBASE-iSM4 (non-standard)
Transmitter Optical Characteristics
Center wavelength [nm] 1310 nm
Maximum Tx optical power [dBm] 0.5 dBm
Minimum Tx optical power [dBm] -8.2 dBm
Minimum extinction ratio [dB] 3.5 dB
Receiver Optical Characteristics
Rx sensitivity [dBm] -11.5 dBm
Overload power [dBm] 0.5 dBm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #02312ELG ?

Có 10 bình luận:
H
Hoá
đánh giá 5 sao
Tốc độ truyền dẫn của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSM4 02311DRW bao nhiêu GE bạn nhỉ?
9 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Tốc độ truyền dẫn của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSM4 02311DRW là 40GE bạn nhé.

H
Trương Huyền
Thông số transmission rate của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSM4 02311DRW là bao nhiêu bạn?
9 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Thông số transmission rate của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSM4 02311DRW là 40 Gbit/s bạn nhé.

B
Bích
đánh giá 5 sao
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSM4 02311DRW đầu kết nối nào vậy ạ?
9 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSM4 02311DRW đầu kết MPO bạn nhé.

K
Khoa
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSM4 02311DRW dùng được trong môi trường nhiệt độ ntn bạn nhỉ?
9 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSM4 02311DRW dùng được trong môi trường nhiệt độ 0°C to 70°C bạn nhé.

S
Sâm
Khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSM4 02311DRW là bao nhiêu mét ạ?
9 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSM4 02311DRW là 1.4km bạn nhé.

Thoại
Cho mình xin catalog của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSM4 02311DRW nhé, cảm ơn
9 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi catalog của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSM4 02311DRW qua mail của bạn nhé.

D
Bình Dương
đánh giá 5 sao
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSM4 02311DRW có bước sóng bao nhiêu vậy bạn?
9 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSM4 02311DRW có bước sóng 1310nm bạn nhé.

L
Linh
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSM4 02311DRW xuất xứ ở đâu vậy shop?
9 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSM4 02311DRW xuất xứ China bạn nhé.

T
Phương Thảo
đánh giá 5 sao
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSM4 02311DRW bảo hành chính hãng bao lâu ạ?
9 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSM4 02311DRW bảo hành chính hãng 12 tháng bạn nhé.

T
Hoài Tâm
đánh giá 5 sao
Cho mình xin giá của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSM4 02311DRW nhé
9 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã báo giá module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-iSM4 02311DRW qua mail của bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.