Huawei QSFP+ QSFP-40G-eSR4 02310RMB 40G MMF 850nm 300m MPO

Phân phối module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-eSR4 02310RMB 40G MMF 850nm 300m MPO chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02310RMB
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications 02310RMB

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang Huawei QSFP-40G-eSR4

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

Item

Description

Part number

02310RMB

Version support

Supported in V100R003C00 and later versions

Transceiver form factor

QSFP+

Transmission speed

40GE

Center wavelength (nm)

850

Standards compliance

40GBASE-eSR4

10GBASE-SR (four lanes)

Connector type

MPO

Type of the end face of the fiber ceramic ferrule

PC or UPC

Applicable cable and maximum transmission distance

8-strand or 12-strand, type B, female connector

  • Multimode fiber (OM2) (with diameter of 50 μm): 82 m

  • Multimode fiber (OM3) (with diameter of 50 μm): 300 m

  • Multimode fiber (OM4) (with diameter of 50 μm): 400 m

Modal bandwidth

  • Multimode fiber (OM2): 500 MHz*km

  • Multimode fiber (OM3): 2000 MHz*km

  • Multimode fiber (OM4): 4700 MHz*km

Transmit power (dBm)

-7.6 to +0.5

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-11.1

Overload power (dBm)

2.4

Extinction ratio (dB)

≥ 3

Operating temperature

0°C to 70°C

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: 02310RMB ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
C
Chung
Cho tớ hỏi module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-eSR4 02310RMB connector type loại nào vậy ạ?
12 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-eSR4 02310RMB connector type loại MPO bạn nhé.

S
Sáng
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-eSR4 02310RMB là module multi mode phải không?
12 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-eSR4 02310RMB là module multimode bạn nhé.

L
Long
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-eSR4 02310RMB có khoảng cách truyền dẫn tối đa là bn ad?
12 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-eSR4 02310RMB có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m bạn nhé.

D
Duyên
đánh giá 5 sao
Transmit power của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-eSR4 02310RMB thế nào bạn nhỉ?
12 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Transmit power của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-eSR4 02310RMB  là -7.6 to +0.5 dBm bạn nhé.

H
Hiếu Hiền
đánh giá 5 sao
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-eSR4 02310RMB có bước sóng bao nhiêu bạn nhỉ?
12 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-eSR4 02310RMB có bước sóng 850nm bạn nhé.

G
Phi Giang
Cho mình hỏi module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-eSR4 02310RMB có cấp được CO gốc không nhỉ?
12 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-eSR4 02310RMB có cấp được CO gốc bạn nhé.

T
Tiến
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-eSR4 02310RMB bảo hành chính hãng bao năm vậy shop?
12 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-eSR4 02310RMB bảo hành chính hãng 12 tháng bạn nhé.

P
Chinh Phạm
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-eSR4 02310RMB xuất xứ ở đâu vậy bạn?
12 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-eSR4 02310RMB xuất xứ ở China bạn nhé.

D
Tâm Đinh
đánh giá 5 sao
module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-eSR4 02310RMB giá bao nhiêu, báo giá tốt cho 500c nhé.
12 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã báo giá tốt cho 500 chiếc module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-eSR4 02310RMB qua mail của bạn nhé.

T
Thức
đánh giá 5 sao
Chào bạn, vui lòng chi mình xin datasheet của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-eSR4 02310RMB nhé, thank you
12 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi datasheet của module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-eSR4 02310RMB qua mail của bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.