Huawei QSFP+ QSFP-40G-eSDLC-PAM 02311QTR 40G MMF 850nm 300m LC

Phân phối module quang Huawei QSFP+ QSFP-40G-eSDLC-PAM 02311QTR 40G MMF 850nm 300m LC chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02311QTR
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List 02311QTR Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm 02311QTR là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm 02311QTR được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02311QTR khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02311QTR được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm 02311QTR với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Huawei QSFP-40G-eSDLC-PAM

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

Basic Information
Module name QSFP-40G-eSDLC-PAM
Part Number 02311QTR
Model QSFP-40G-eSDLC-PAM
Connector type LC
Optical fiber type MMF
Working case temperature [°C(°F)] 0°C to 70°C (32°F to 158°F)
Transmission rate [bit/s] 40 Gbit/s
Target transmission distance [km]

Multimode fiber (OM3): 100 m

Multimode fiber (OM4): 300 m

Form factor QSFP+
Application standard 40GBASE-ePAM4 (non-standard)
Transmitter Optical Characteristics
Center wavelength [nm] 850 nm
Maximum Tx optical power [dBm] 2.4 dBm
Minimum Tx optical power [dBm] -2 dBm
Minimum extinction ratio [dB] 3 dB
Receiver Optical Characteristics
Rx sensitivity [dBm] -8.0 dBm
Overload power [dBm] 2.4 dBm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #02311QTR ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Mr. Hoàng
0385262326
Ms. Huyền
0979925386
Ms. Nga
0867155898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.