Huawei QSFP28 QSFP-100G-eCWDM4 02312DAT 100G SMF 1310nm 10km LC

Phân phối module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-eCWDM4 02312DAT 100G SMF 1310nm 10km LC chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02312DAT
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications 02312DAT

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang Huawei QSFP-100G-eCWDM4

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

Part number

02312DAT

Version support

Supported in V200R001C00 and later versions

Transceiver form factor

QSFP28

Transmission speed

100GE

Center wavelength (nm)

1271, 1291, 1311, 1331

Standards compliance

100GBASE-eCWDM4

Connector type

LC

Type of the end face of the fiber ceramic ferrule

PC or UPC

Applicable cable and maximum transmission distance

Single-mode fiber (G.652) (with diameter of 9 μm): 10 km

Modal bandwidth

-

Transmit power (dBm)

-6.5 to +2.5

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-13

Overload power (dBm)

2.5

Extinction ratio (dB)

≥ 3.5

Operating temperature

0°C to 70°C

 

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: 02312DAT ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
L
Lành
Tốc độ truyền dẫn tối đa của module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-eCWDM4 02312DAT là bao nhiêu?
11 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Tốc độ truyền dẫn tối đa của module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-eCWDM4 02312DAT là 100GE bạn nhé.

B
Biên
module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-eCWDM4 02312DAT cấp được CO CQ không ạ?
11 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-eCWDM4 02312DAT cấp được CO CQ bạn nhé.

L
Hệ Lã
module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-eCWDM4 02312DAT Connector type là gì vậy shop?
11 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-eCWDM4 02312DAT Connector type LC bạn nhé.

T
Thắm
module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-eCWDM4 02312DAT là singlemode phải không ạ?
11 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-eCWDM4 02312DAT là singlemode bạn nhé.

S
Sinh
Shop cho hỏi khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-eCWDM4 02312DAT là bao nhiêu?
11 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-eCWDM4 02312DAT là 10km bạn nhé.

N
Chung Nguyên
Cho mình xin thông số kĩ thuật của module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-eCWDM4 02312DAT, mh cảm ơn
11 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi thông số kĩ thuật của module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-eCWDM4 02312DAT qua mail của bạn nhé.

T
Toàn
module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-eCWDM4 02312DAT Bảo hành chính hãng bao lâu vậy shop
11 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-eCWDM4 02312DAT Bảo hành chính hãng 12 tháng bạn nhé.

M
Mai
module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-eCWDM4 02312DAT Có bước sóng bao nhiêu ạ
11 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-eCWDM4 02312DAT Có bước sóng 1310nm bạn nhé.

N
Ninh Nguyễn
module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-eCWDM4 02312DAT Xuất xứ ở đâu vậy em?
11 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-eCWDM4 02312DAT Xuất xứ China bạn nhé.

D
Điền
module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-eCWDM4 02312DAT sẵn hàng không?Báo giá mình nhé
11 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-eCWDM4 02312DAT sẵn hàng, báo giá mình đã gửi qua mail của bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.