Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-ISP 02312DYA 100G SMF 2km LC ISP

Phân phối module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-ISP 02312DYA 100G SMF 2km LC ISP chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02312DYA
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications 02312DYA

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang Huawei QSFP-100G-CWDM4-ISP

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: 02312DYA ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
T
Đình Trọng
module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-ISP 02312DYA multimode hay singlemode?
11 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-ISP 02312DYA là singlemode bạn nhé.

T
Hải Triều
module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-ISP 02312DYA Có tốc độ truyền dẫn tối đa là bao nhiêu GE vậy?
11 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-ISP 02312DYA Có tốc độ truyền dẫn tối đa là 100GE bạn nhé.

Xung
Connector type của module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-ISP 02312DYA là LC phải không bạn?
11 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Connector type của module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-ISP 02312DYA là LC bạn nhé.

B
Nguyên Bùi
module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-ISP 02312DYA Có bước sóng bao nhiêu vậy quản trị viên?
11 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-ISP 02312DYA Có bước sóng 1310nm bạn nhé.

C
Chung
Cho hỏi khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-ISP 02312DYA là bao nhiêu
11 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-ISP 02312DYA là 2km bạn nhé.

G
Linh Giang
module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-ISP 02312DYA có đầy đủ co CQ không nhỉ?
11 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-ISP 02312DYA có đầy đủ CO CQ bạn nhé.

C
Chiến
module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-ISP 02312DYA bảo hành chính hãng bao lâu ad nhỉ?
11 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-ISP 02312DYA bảo hành chính hãng 12 tháng bạn nhé.

Tam
Cho mình xin datasheet của module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-ISP 02312DYA nhé, thank you
11 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi datasheet của module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-ISP 02312DYA qua mail của bạn nhé.

Lương
module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-ISP 02312DYA sản xuất ở đâu vậy shop?
11 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-ISP 02312DYA sản xuất ở China bạn nhé.

H
Hùng
Cho tôi hỏi module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-ISP 02312DYA còn hàng không? Báo giá tôi 30 chiếc qua mail nhé
11 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-ISP 02312DYA còn hàng bạn nhé, mình đã gửi báo giá qua mail của bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.