Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-500 100G SMF 1331nm 500m LC

Phân phối module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-500 02312UJN 100G SMF 1331nm 500m LC chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02312UJN
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications 02312UJN

Module quang Huawei QSFP-100G-CWDM4-500

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

Part number

02312UJN

Version support

Supported in V200R019C10 and later versions

Transceiver form factor

QSFP28

Transmission speed

100GE

Center wavelength (nm)

1271, 1291, 1311, 1331

Standards compliance

100GBASE-CWDM4

Connector type

LC

Type of the end face of the fiber ceramic ferrule

PC or UPC

Applicable cable and maximum transmission distance

Single-mode fiber (G.652) (with diameter of 9 μm): 0.5 km

Modal bandwidth

-

Transmit power (dBm)

-6.5 to +2.5

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-9.8

Overload power (dBm)

2.5

Extinction ratio (dB)

≥ 3.5

Operating temperature

0°C to 70°C

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: 02312UJN ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
H
Hoàn
module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-500 02312UJN dùng connector type là gì vậy quản trị viên?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-500 02312UJN dùng connector type LC bạn nhé.

S
Sảng
Tốc độ truyền dẫn tối đa của module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-500 02312UJN là bao nhiêu ad nhỉ
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Tốc độ truyền dẫn tối đa của module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-500 02312UJN là 100GE bạn nhé.

N
Vang Nguyễn
module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-500 02312UJN có phải là module singlemode không?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-500 02312UJN là module singlemode bạn nhé.

D
Trần Đình
module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-500 02312UJN Có khoảng cách truyền dẫn là bao nhiêu vậy ạ?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-500 02312UJN Có khoảng cách truyền dẫn là 500m bạn nhé.

p
Hoành phạm
Vui lòng gửi cho tớ xin datasheet của module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-500 02312UJN tớ cảm ơn
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi datasheet của module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-500 02312UJN qua mail của bạn nhé.

T
Tam
Cho mình hỏi module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-500 02312UJN có bước sóng bao nhiêu vậy ạ?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-500 02312UJN có bước sóng 1331nm bạn nhé.

N
Hảo Nguyễn
module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-500 02312UJN xuất xứ Ở đâu vậy bạn?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-500 02312UJN xuất xứ China bạn nhé.

D
Khương Đào
module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-500 02312UJN bảo hành chính hãng bao lâu vậy ad?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-500 02312UJN bảo hành chính hãng 12 tháng bạn nhé.

K
Nhữ Kỳ
module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-500 02312UJN có cấp được CO CQ không bạn?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-500 02312UJN có cấp được CO CQ bạn nhé.

H
Hiệp
đánh giá 5 sao
Cho mình hỏi module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-500 02312UJN còn hàng không, giá bao nhiêu vậy ạ, mh cần 20 chiếc
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP28 QSFP-100G-CWDM4-500 02312UJN còn hàng, mình đã gửi báo giá qua mail của bạn nhé.

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.