HPE JH681A X140 40G QSFP+ MPO MM 850nm CSR4 300m Transceiver

HPE JH681A X140 40G QSFP+ MPO MM 850nm CSR4 300m Transceiver

Mã sản phẩm: JH681A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang HPE JH681A X140

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: JH681A ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
D
Đào
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH681A này shop bán thế nào?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JH681A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Tiến
đánh giá 5 sao
2 thiết bị chuyển mạch HPE JH394A và JH397A có thể kết nối được với nhau thông qua module quang JH681A k shop?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Hai thiết bị chuyển mạch HPE JH394A và JH397A có thể kết nối được với nhau thông qua module quang JH681A nhé.

T
Thương
đánh giá 5 sao
Báo giá module quang HPE JH681A cho mình nhé, mình cần mua khoảng 20c cho dự án công trình?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JH681A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Danh
đánh giá 5 sao
Dòng HPE FlexFabric 5940 Switch Series có thể dùng được module quang HPE JH681A nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Dòng HPE FlexFabric 5940 Switch Series có thể dùng được module quang HPE JH681A nhé.

L
Linh
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH681A là module multimode hay singlemode nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JH681A là module multimode nhé.

N
Nam
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH681A X140 được sử dụng cho các dong thiết bị nào nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang JH681A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series

V
Vân
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH681A có khoảng cách truyền dẫn là bao nhiêu nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JH681A có khoảng cách truyền dẫn là 300m nhé.

U
Uyên
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH681A X140 sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JH681A X140 sử dụng đầu kết nối MPO nhé.

Q
Quang
đánh giá 5 sao
Bảo hành của module quang HPE JH681A đc bao lâu nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Bảo hành của module quang HPE JH681A là 12 tháng nhé.

D
Đạt
đánh giá 5 sao
Mình cần mua module quang HPE JH681A chạy cho dòng thiết mạng HPE FlexFabric 5950 Switch Series? báo mình giá tốt nhé?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JH681A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.