HPE JH679A X140 40G QSFP+ MPO SR4 Campus-Transceiver

HPE JH679A X140 40G QSFP+ MPO SR4 Campus-Transceiver

Mã sản phẩm: JH679A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm JH679A là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm JH679A được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm JH679A khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm JH679A được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm JH679A với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang HPE JH679A X140

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH679A ?

Có 10 bình luận:
H
Hoàng
đánh giá 5 sao
Mình đã sử dụng module quang HPE JH679A của web này, nhân viên nhiệt tình tư vấn, giá cả hợp lý còn được nhân viên kỹ thuật hỗ trợ nữa, quá ok.
20 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã tin tưởng CNTTShop, hy vọng được hợp tác với bạn ở nhiều đơn hàng sau.

P
Phú
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH679A X140 có được dùng để kết nối 2 con switch HPE JH321A và JH402A k ạ?
20 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JH679A X140 có được dùng để kết nối 2 con switch HPE JH321A và JH402A nhé.

T
Trọng
đánh giá 5 sao
Bên bạn phân phối module quang Cisco, HPE, Aruba,...báo giá giúp mình module quang HPE JH679A nhé?
20 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JH679A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

S
Sương
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH679A có tương thích với dòng thiết bị mạng HPE FlexFabric 7900 Switch Series k shop?
20 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JH679A có tương thích với dòng thiết bị mạng HPE FlexFabric 7900 Switch Series nhé.

K
Khang
đánh giá 5 sao
Các dòng thiết bị nào sử dụng được module quang HPE JH679A nhỉ?
20 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang JH679A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series

B
Bình
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH679A là module multimode hay singlemode nhỉ?
20 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JH679A là module multimode nhé.

B
Bảo
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH679A sử dụng đầu connecter là j nhỉ?
20 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JH679A sử dụng đầu connecter là MPO nhé.

O
Oanh
đánh giá 5 sao
Tối đã khoảng cách truyền dẫn của module quang HPE JH679A là bao xa nhỉ?
20 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JH679A có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m nhé.

T
Tuấn
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH679A có thời gian bảo hành bao lâu nhỉ?
20 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JH679A có thời gian bảo hành 12 tháng nhé.

G
Giang
đánh giá 5 sao
Gửi mình giá tốt của module quang HPE JH679A X140 nhé? shop có sẵn hàng luôn k hay phải đợi đặt ạ?
20 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JH679A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.