Dell SFP28-25G-LR 407-BBXZ 1310nm 10km SMF Duplex LC Transceiver

Phân phối module quang Dell SFP28-25G-LR, 407-BBXZ, CD59D, 1310nmm 10km SMF Duplex LC transceiver chính hãng, báo giá tốt

Mã sản phẩm: 407-BBXZ
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications 407-BBXZ

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang Dell SFP28-25G-LR

Part Number  
Manufacturer Part : CD59D
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Technical Specification
Compatible With OEM Part Number(s) 407-BBXZ
Compatible OEM Dell®
Connector LC
DOM DOM
Form Type SFP28
Media SMF
Reach 10km
Speed 25GBase
Speed Description 25-Gigabit
Transceiver Type LR
Wavelength 1310nm

Tương thích với thiết bị

Dell Networking S6100, Dell Networking Z9100, Dell Networking S5232F-ON, Dell Networking S5296F-ON, Dell Networking S5248F-ON, Dell Networking S5212F-ON, Dell Networking S5224F-ON, Dell EMC Networking N3200-ON

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: 407-BBXZ ?

Có 21 câu hỏi / bình luận:
H
Mạnh Hùng
đánh giá 5 sao
gửi mình xin báo giá module quang Dell 407-BBXZ nhé? bao hành được lâu k?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell 407-BBXZ đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé

P
Hoàng Phi
đánh giá 5 sao
module quang dell 407-BBXZ có bước sóng là bao nhiêu nm thế?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell 407-BBXZ có bước sóng là 1310nm

T
Đình Trung
đánh giá 5 sao
Module quang dell 407-BBXZ có khoảng cách truyền dẫn bao xa nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell 407-BBXZ có khoảng cách truyền dẫn 10km

M
Anh Minh
đánh giá 5 sao
Module quang dell 407-BBXZ là module singlemode hay multimode nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell 407-BBXZ là module singlemode

B
Đức Bính
đánh giá 5 sao
Module quang dell 407-BBXZ dùng được cho các dòng thiết bị mạng nào nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Các dòng thiết bị mạng dùng được module quang dell 407-BBXZ đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé

H
Ngọc Huy
đánh giá 5 sao
Module quang dell 407-BBXZ có đầu kết nối nào nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell 407-BBXZ có đầu kết nối LC nhé

L
Ngọc Long
đánh giá 5 sao
thời gian bảo hành của module quang dell 407-BBXZ là bao lâu ạ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thời gian bảo hành của module quang dell 407-BBXZ là 12 tháng nhé

L
Hữu Long
đánh giá 5 sao
Module quang dell 407-BBXZ có dùng được cho các dòng server dell k nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Các dòng thiết bị mạng dùng được module quang dell 407-BBXZ đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé

N
Hải Nam
đánh giá 5 sao
t cần mua module quang dell, báo giá module quang dell 407-BBXZ cho t nhé? cần khoảng 10c
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell 407-BBXZ đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé

C
Khắc Cường
đánh giá 5 sao
module quang Dell 407-BBXZ còn hàng không admin
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell 407-BBXZ đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.