Dell SFP28-25G-LR 407-BBXZ 1310nm 10km SMF Duplex LC Transceiver

Phân phối module quang Dell SFP28-25G-LR, 407-BBXZ, CD59D, 1310nmm 10km SMF Duplex LC transceiver chính hãng, báo giá tốt

Mã sản phẩm: 407-BBXZ
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List 407-BBXZ Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm 407-BBXZ là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm 407-BBXZ được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 407-BBXZ khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 407-BBXZ được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm 407-BBXZ với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Dell SFP28-25G-LR

Part Number  
Manufacturer Part : CD59D
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Technical Specification
Compatible With OEM Part Number(s) 407-BBXZ
Compatible OEM Dell®
Connector LC
DOM DOM
Form Type SFP28
Media SMF
Reach 10km
Speed 25GBase
Speed Description 25-Gigabit
Transceiver Type LR
Wavelength 1310nm

Tương thích với thiết bị

Dell Networking S6100, Dell Networking Z9100, Dell Networking S5232F-ON, Dell Networking S5296F-ON, Dell Networking S5248F-ON, Dell Networking S5212F-ON, Dell Networking S5224F-ON, Dell EMC Networking N3200-ON

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #407-BBXZ ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.