Dell SFP28-25G-ESR 407-BBYP 25G 300m MMF duplex LC Transceiver

Phân phối module quang Dell SFP28-25G-ESR, 407-BBYP, 4PY67, 25G 300m, MMF duplex LC transceiver chính hãng, báo giá tốt

Mã sản phẩm: 407-BBYP
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang Dell SFP28-25G-ESR

Part Number  
Manufacturer Part : 4PY67
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Device Type SFP+ transceiver module
Cabling Type 10GBase-LR
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 10 Gbps
Data Link Protocol 10 GigE
Optical Wave Length 1310 nm
Max Transfer Distance 10 km

Tương thích với thiết bị

Dell EMC Networking N2200-ON, Dell EMC Networking N3200-ON, Dell Networking S6100, Dell Networking Z9100

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: 407-BBYP ?

Có 14 câu hỏi / bình luận:
N
Mai Ngọc
đánh giá 5 sao
module quang Dell 407-BBYP bên shop sẵn k? cho t xin giá tốt vs
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell 407-BBYP đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

L
Phương Linh
đánh giá 5 sao
báo giá module quang dell 407-BBYP giá tốt t, có chạy được cho thiết bị Dell Networking N2200-ON k bạn
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell 407-BBYP đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
An Diệp
đánh giá 5 sao
thiết bị mạng Dell Networking S6100 có dùng được module quang dell 407-BBYP k ý nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị mạng Dell Networking S6100 có dùng được module quang dell 407-BBYP nhé.

C
Khánh Châu
đánh giá 5 sao
bảo hành của module quang dell 407-BBYP được bao lâu nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Bảo hành của module quang dell 407-BBYP được 12 tháng nhé

T
Phương Thùy
đánh giá 5 sao
đầu kết nối mà module quang dell 407-BBYP sử dụng là loại đầu j?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell 407-BBYP sử dụng đầu kết nối duplex LC nhé.

L
Nhã Linh
đánh giá 5 sao
các dòng thiết bị mạng mà module quang dell 407-BBYP chạy được vậy shop?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Các dòng thiết bị mạng mà module quang dell 407-BBYP chạy được đã được gửi vào mail, bạn vui lòn check mail nhé

P
Ái Phương
đánh giá 5 sao
Module quang dell 407-BBYP là module singlemode hay multimode nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell 407-BBYP là module multimode

C
An Chi
đánh giá 5 sao
khoảnh cách truyền dẫn của module quang Dell 407-BBYP là bao xa thế?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Khoảnh cách truyền dẫn của module quang Dell 407-BBYP là 10km nhé

L
Tuyết Lan
đánh giá 5 sao
bước sóng của module quang dell 407-BBYP là là bao nhiêu ạ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Bước sóng của module quang dell 407-BBYP là 1310nm nhé.

T
Minh Tuệ
đánh giá 5 sao
t cần mua module quang dell, báo giá module quang dell 407-BBYP cho t nhé? cần khoảng 10c
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell 407-BBYP đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.