Dell SFP28-25G-ESR 407-BBYP 25G 300m MMF duplex LC Transceiver

Phân phối module quang Dell SFP28-25G-ESR, 407-BBYP, 4PY67, 25G 300m, MMF duplex LC transceiver chính hãng, báo giá tốt

Mã sản phẩm: 407-BBYP
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm 407-BBYP là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm 407-BBYP được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 407-BBYP khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 407-BBYP được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm 407-BBYP với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Dell SFP28-25G-ESR

Part Number  
Manufacturer Part : 4PY67
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Device Type SFP+ transceiver module
Cabling Type 10GBase-LR
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 10 Gbps
Data Link Protocol 10 GigE
Optical Wave Length 1310 nm
Max Transfer Distance 10 km

Tương thích với thiết bị

Dell EMC Networking N2200-ON, Dell EMC Networking N3200-ON, Dell Networking S6100, Dell Networking Z9100

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #407-BBYP ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.