Dell SFP28 SFP-25G-SR 25G 850nm 100m MMF duplex LC Transceiver

Phân phối module quang Dell SFP28 SFP-25G-SR, 25G, 850nm, 100m, MMF duplex LCtr ansceiver chính hãng, báo giá tốt

Mã sản phẩm: SFP-25G-SR
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications SFP-25G-SR

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang Dell SFP-25G-SR

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Technical Specification  
Compatible OEM Dell®
Part Number(s) SFP-25G-SR
Connector LC
DOM DOM
Form Type SFP28
Media MMF
Reach 100m
Speed 25GBase
Speed Description 25-Gigabit
Transceiver Type SR
Wavelength 850nm

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: SFP-25G-SR ?

Có 4 câu hỏi / bình luận:
L
Lập
đánh giá 5 sao
công ty phân phối module quang Dell SFP-25G-SR bảo hành trong bao lâu
15 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang Dell SFP-25G-SR bảo hành 12 tháng bạn nhé

A
Vân Anh
đánh giá 5 sao
Module quang Dell SFP-25G-SR sử dụng đầu connector loại gì vậy bạn
15 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Dell SFP-25G-SR sử dụng đầu connector duplex LC, thông tin đến bạn!

T
Trang
đánh giá 5 sao
tốc độ truyền dữ liệu của module quang Dell SFP-25G-SR là bao nhiêu thế ad
15 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Tốc độ truyền dữ liệu của module quang Dell SFP-25G-SR là 25Gbps bạn nhé

T
Thái
đánh giá 5 sao
cho mình xin báo giá module quang Dell SFP28 SFP-25G-SR 25G 850nm 100m MMF duplex LC Transceiver bạn nhé
15 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang Dell SFP28 SFP-25G-SR 25G 850nm 100m MMF duplex LC Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.