Dell QSFP28 Q28-100G-SWDM4 407-BBVN 100m MMF LC transceivers

Chuyên phân phối module quang Dell QSFP28 Q28-100G-SWDM4, 407-BBVN, M0J5D, 100m, MMF LC transceivers chính hãng, báo giá dự án

Mã sản phẩm: 407-BBVN
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications 407-BBVN

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang Dell Q28-100G-SWDM4

Part Number  
Manufacturer Part : M0J5D
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Technical Specification
Compatible Dell®
Part Number Q28-100G-SWDM4
Connector LC
DOM DOM
Form Type QSFP28
Media MMF
Reach 100m
Speed 100GBase
Speed Description 100-Gigabit
Transceiver Type SWDM4
Wavelength 850nm

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: 407-BBVN ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
G
Trần Trường Giang
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-SWDM4, 407-BBVN xin báo giá và phí ship chuẩn về Nghệ An nhé admin
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt module quang Dell QSFP28 Q28-100G-SWDM4, 407-BBVN đã được gửi vào mail, bạn check nhé

N
Nguyễn Thị Thu Nga
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-SWDM4, 407-BBVN báo giá gấp 10c gửi mình nhé
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt 10 cái module quang Dell QSFP28 Q28-100G-SWDM4, 407-BBVN đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Q
Nguyễn Thị Thúy Quỳnh
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-SWDM4, 407-BBVN xin báo giá đẹp vào mail nhé
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá module quang Dell QSFP28 Q28-100G-SWDM4, 407-BBVN đã được gửi vào mail, bạn check nhé

N
Trần Nguyễn Thảo Nhi
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-SWDM4, 407-BBVN tốc độ truyền tải dữ liệu tối đa được bao nhiêu G shop
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 Q28-100G-SWDM4, 407-BBVN tốc độ truyền tải dữ liệu tối đa 100Gb bạn nhé

P
Đỗ Bá Phú
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-SWDM4, 407-BBVN xin thông số bước sóng của sp nhé
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 Q28-100G-SWDM4, 407-BBVN bước sóng 850nm bạn nhé

V
Lê Hoàng Việt
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-SWDM4, 407-BBVN khoảng cách truền dữ liệu được bao xa ad
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 Q28-100G-SWDM4, 407-BBVN khoảng cách truyền dữ liệu 100m bạn nhé

N
Lê Văn Bích Ngân
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-SWDM4, 407-BBVN có đầu kết nối loại gì bạn
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 Q28-100G-SWDM4, 407-BBVN có đầu kết nối LC bạn nhé

M
Trần Quốc Mạnh
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-SWDM4, 407-BBVN còn hàng không shop
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 Q28-100G-SWDM4, 407-BBVN sẵn hàng bạn nhé

K
Nguyễn Nam Khánh
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-SWDM4, 407-BBVN chế độ bảo hành thiết bị thế nào ad nhi
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 Q28-100G-SWDM4, 407-BBVN bảo hành 12 tháng bạn ạ

Q
Trần Thị Diễm Quỳnh
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-SWDM4, 407-BBVN gửi mình báo giá bạn ơi
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá module quang Dell QSFP28 Q28-100G-SWDM4, 407-BBVN đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.