Dell QSFP28 Q28-100G-LR4 407-BCDH 10 km SMF duplex LC transceiver

Chuyên phân phối module quang Dell QSFP28 Q28-100G-LR4, 407-BCDH, 9N51Y, 10km, SMF duplex LC transceiver chính hãng, báo giá dự án

Mã sản phẩm: 407-BCDH
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List 407-BCDH Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm 407-BCDH là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm 407-BCDH được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 407-BCDH khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 407-BCDH được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm 407-BCDH với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Dell Q28-100G-LR4

Part Number  
Manufacturer Part : 9N51Y
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Manufacturers:
 
Category: Transceiver QSFP28 Duplex-MPO-MTP
Shipping weight: 0,05 Kg
Product weight: 0,04 Kg
Medium: Single-mode
Wavelength-TX: CWDM
Original-Vendor: Dell
Connector: LC Duplex
Reach: 10 Kilometer
Speed: 100G
Main-Application: 100GBASE-LR4
Formfactor: QSFP28
MSA-Standard: QSFP28 Transceiver
Wavelength-RX: CWDM
Temperature Range: 0°C to +70°C

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #407-BCDH ?

Có 10 bình luận:
V
Trần Bảo Vy
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-LR4, 407-BCDH xin báo giá và phí ship Cao Bằng rẻ nhất nhé ad
19 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

báo giá module quang Dell QSFP28 Q28-100G-LR4, 407-BCDH đã được gửi vào mail, bạn check nhé

A
Vũ Ngọc Quỳnh Anh
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-LR4, 407-BCDH còn hàng không ad, giá ổn mua sll nhé
19 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 Q28-100G-LR4, 407-BCDH còn hàng , giá tốt bạn nhé

H
Nguyễn Hoàng
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-LR4, 407-BCDH báo giá mình 5c giá đẹp nhé shop
19 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá module quang Dell QSFP28 Q28-100G-LR4, 407-BCDH đã được gửi vào mail, bạn check nhé

H
Nguyễn Hoàng Hải
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-LR4, 407-BCDH xin thông số nhiệt độ hoạt động ổn định của sản phẩm nhé
19 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 Q28-100G-LR4, 407-BCDH nhiệt độ hoạt động ổn định của sản phẩm là 0°C to +70°C bạn nhé

P
Võ Thị Mỹ Phượng
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-LR4, 407-BCDH có MSA-Standard chuẩn gì ad nhỉ
19 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 Q28-100G-LR4, 407-BCDH có MSA-Standard chuẩn QSFP28 Transceiver bạn nhé

V
Vũ Hoàng Bảo Vy
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-LR4, 407-BCDH tốc độ truyền dữ liệu mã này được bao nhiêu bạn ơi
19 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 Q28-100G-LR4, 407-BCDH tốc độ truyền dữ liệu mã này là 100G bạn nhé

T
Hà Đình Anh Tuấn
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-LR4, 407-BCDH Khoangtr cách truyền tải dữ liệu tối đa được nhiêu bạn
19 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 Q28-100G-LR4, 407-BCDH Khoảng cách truyền tải dữ liệu tối đa là 10km bạn ạ

D
Nguyễn Thị Mỹ Duyên
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-LR4, 407-BCDH thiết bị này có đầu kết nối loại gì bạn
19 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 Q28-100G-LR4, 407-BCDH thiết bị này có đầu kết nối QSFP28 bạn ạ

N
Hoàng Quỳnh Như
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-LR4, 407-BCDH chế độ bảo hành thế nào ad nhỉ
19 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 Q28-100G-LR4, 407-BCDH chế độ bảo hành  12 tháng bạn nhé

H
Hoàng Tiến Hưng
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-LR4, 407-BCDH cho xin báo giá chuẩn nhất mua 15c nhé shop
19 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt module quang Dell QSFP28 Q28-100G-LR4, 407-BCDH đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.