Dell QSFP28 Q28-100G-LR4 407-BCDH 10 km SMF duplex LC transceiver

Chuyên phân phối module quang Dell QSFP28 Q28-100G-LR4, 407-BCDH, 9N51Y, 10km, SMF duplex LC transceiver chính hãng, báo giá dự án

Mã sản phẩm: 407-BCDH
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List 407-BCDH Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm 407-BCDH là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm 407-BCDH được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 407-BCDH khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 407-BCDH được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm 407-BCDH với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Dell Q28-100G-LR4

Part Number  
Manufacturer Part : 9N51Y
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Manufacturers:
 
Category: Transceiver QSFP28 Duplex-MPO-MTP
Shipping weight: 0,05 Kg
Product weight: 0,04 Kg
Medium: Single-mode
Wavelength-TX: CWDM
Original-Vendor: Dell
Connector: LC Duplex
Reach: 10 Kilometer
Speed: 100G
Main-Application: 100GBASE-LR4
Formfactor: QSFP28
MSA-Standard: QSFP28 Transceiver
Wavelength-RX: CWDM
Temperature Range: 0°C to +70°C

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #407-BCDH ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.