Dell QSFP28 Q28-100G-ESR4 850nm 300m MMF MPO-12 transceiver

Chuyên phân phối module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ESR4, 850nm, 300m, MMF MPO-12 transceiver chính hãng, báo giá dự án

Mã sản phẩm: Q28-100G-ESR4
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications Q28-100G-ESR4

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang Q28-100G-ESR4

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Technical Specification
Compatible OEM Dell®
Part Number Q28-100G-ESR4
Connector MPO
DOM DOM
Form Type QSFP28
Media MMF
Reach 300m
Speed 100GBase
Speed Description 100-Gigabit
Wavelength 850nm

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: Q28-100G-ESR4 ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
N
Hồ Ngọc Thu Nguyệt
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ESR4 gửi mình báo giá gấp nhé ad
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ESR4 đã được gửi vào mail, bạn check nhé

H
Nguyễn Duy Huân
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ESR4 cho xin báo giá đẹp vào mail nhé ad
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ESR4 đã được gửi vào mail, bạn check nhé

H
Phạm Gia Hân
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ESR4 báo giá mình 20c gấp bạn ơi, vận chuyển về Thanh Hóa nhé
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ESR4 đã được gửi vào mail, bạn check nhé

N
Lương Thị Hồng Nhi
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ESR4 xin thông số bước sóng của sp nhé
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ESR4 có bước sóng 850nm bạn nhé

H
Vũ Huy Hoàng
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ESR4 tốc độ truyền tải dữ liệu bao nhiêu bạn
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ESR4 tốc độ truyền tải dữ liệu là 100GB bạn ạ

N
Võ Phạm Uyên Nhi
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ESR4 khoảng cách truyền dữ liệu tối đa được bao nhiêu ad
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ESR4 khoảng cách truyền dữ liệu tối đa là 300m bạn nhé

T
Nguyễn Tấn Trường
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ESR4 có chuẩn kết nối gì shop
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ESR4 có chuẩn kết nối MPO bạn nhé

A
Nguyễn Mỹ An
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ESR4 chế độ bảo hành sản phẩm ổn không bạn
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ESR4 bảo hành 12 tháng bạn nhé

H
Trần Thanh Huy
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ESR4 cho xin báo giá chuẩn nhất 5c nhé
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ESR4 đã được gửi vào mail, bạn check nhé

M
Nguyễn Hoàng Quỳnh Mai
đánh giá 5 sao
module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ESR4 còn hàng không ad, mình đến check ok mua hàng
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell QSFP28 Q28-100G-ESR4 sẵn hàng, bạn qua shop mình xem hàng nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.